
U20 Trung Quốc
BXH U20 Trung Quốc mùa 2026: điểm, hiệu số, thành tích sân nhà/sân khách và phong độ 5 trận gần nhất của 6 đội.
U20 Shaanxi Union đang dẫn đầu U20 Trung Quốc với 15 điểm sau 5 trận, hơn U20 Qingdao West Coast 6 điểm; thắng 5/5 trận gần nhất, vòng tới gặp Shanghai Shenhua U20.
Bảng xếp hạng U20 Trung Quốc 2026
| # | Đội | Tr | T | H | B | BT–BB | HS | Điểm | Phong độ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 5 | 5 | 0 | 0 | 15–2 | +13 | 15 | TTTTT | |
| 2 | 5 | 3 | 0 | 2 | 13–8 | +5 | 9 | TTBBT | |
| 3 | 5 | 3 | 0 | 2 | 15–4 | +11 | 9 | BBTTT | |
| 4 | 5 | 3 | 0 | 2 | 12–8 | +4 | 9 | TBTTB | |
| 5 | 5 | 1 | 0 | 4 | 6–18 | -12 | 3 | BTBBB | |
| 6 | 5 | 0 | 0 | 5 | 1–22 | -21 | 0 | BBBBB |
Play OffsT thắngH hòaB bại
| # | Đội | Tr | T | H | B | BT–BB | HS | Điểm | Phong độ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 5 | 4 | 0 | 1 | 13–4 | +9 | 12 | TTBTT | |
| 2 | 5 | 3 | 1 | 1 | 11–6 | +5 | 10 | BTTHT | |
| 3 | 5 | 2 | 2 | 1 | 8–5 | +3 | 8 | BHTHT | |
| 4 | 5 | 2 | 2 | 1 | 6–5 | +1 | 8 | THTHB | |
| 5 | 5 | 1 | 0 | 4 | 2–8 | -6 | 3 | TBBBB | |
| 6 | 5 | 0 | 1 | 4 | 3–15 | -12 | 1 | BBBHB |
Play OffsT thắngH hòaB bại
| # | Đội | Tr | T | H | B | BT–BB | HS | Điểm | Phong độ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 4 | 3 | 1 | 0 | 14–3 | +11 | 10 | HTTT | |
| 2 | 4 | 3 | 0 | 1 | 13–7 | +6 | 9 | TTBT | |
| 3 | 4 | 2 | 1 | 1 | 3–2 | +1 | 7 | HBTT | |
| 4 | 4 | 1 | 0 | 3 | 5–5 | 0 | 3 | TBBB | |
| 5 | 4 | 0 | 0 | 4 | 1–19 | -18 | 0 | BBBB |
Play OffsT thắngH hòaB bại
| # | Đội | Tr | T | H | B | BT–BB | HS | Điểm | Phong độ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 4 | 4 | 0 | 0 | 8–1 | +7 | 12 | TTTT | |
| 2 | 4 | 1 | 2 | 1 | 3–3 | 0 | 5 | BTHH | |
| 3 | 4 | 1 | 2 | 1 | 4–5 | -1 | 5 | HTBH | |
| 4 | 4 | 1 | 1 | 2 | 5–4 | +1 | 4 | HBBT | |
| 5 | 4 | 0 | 1 | 3 | 1–8 | -7 | 1 | BBHB |
Play OffsT thắngH hòaB bại
| # | Đội | Tr | T | H | B | BT–BB | HS | Điểm | Phong độ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 5 | 5 | 0 | 0 | 22–2 | +20 | 15 | TTTTT | |
| 2 | 5 | 4 | 0 | 1 | 13–2 | +11 | 12 | TTTTB | |
| 3 | 5 | 3 | 0 | 2 | 12–6 | +6 | 9 | TTBBT | |
| 4 | 5 | 2 | 0 | 3 | 7–12 | -5 | 6 | BBTTB | |
| 5 | 5 | 0 | 1 | 4 | 3–16 | -13 | 1 | BBBBH | |
| 6 | 5 | 0 | 1 | 4 | 3–22 | -19 | 1 | BBBBH |
Play OffsT thắngH hòaB bại
| # | Đội | Tr | T | H | B | BT–BB | HS | Điểm | Phong độ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 4 | 2 | 1 | 1 | 7–5 | +2 | 7 | THBT | |
| 2 | 4 | 2 | 1 | 1 | 6–3 | +3 | 7 | TBHT | |
| 3 | 4 | 2 | 1 | 1 | 3–4 | -1 | 7 | BTHT | |
| 4 | 4 | 1 | 2 | 1 | 6–6 | 0 | 5 | HHTB | |
| 5 | 4 | 0 | 1 | 3 | 3–7 | -4 | 1 | BHBB |
Play OffsT thắngH hòaB bại
| # | Đội | Tr | T | H | B | BT–BB | HS | Điểm | Phong độ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 5 | 4 | 1 | 0 | 12–5 | +7 | 13 | THTTT | |
| 2 | 5 | 4 | 0 | 1 | 14–4 | +10 | 12 | BTTTT | |
| 3 | 5 | 3 | 0 | 2 | 16–8 | +8 | 9 | TTTBB | |
| 4 | 5 | 1 | 2 | 2 | 5–5 | 0 | 5 | BHBHT | |
| 5 | 5 | 1 | 1 | 3 | 6–15 | -9 | 4 | TBBHB | |
| 6 | 5 | 0 | 0 | 5 | 4–20 | -16 | 0 | BBBBB |
Play OffsT thắngH hòaB bại
| # | Đội | Tr | T | H | B | BT–BB | HS | Điểm | Phong độ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 4 | 3 | 1 | 0 | 13–2 | +11 | 10 | THTT | |
| 2 | 4 | 1 | 3 | 0 | 7–2 | +5 | 6 | HHHT | |
| 3 | 4 | 1 | 2 | 1 | 8–7 | +1 | 5 | THHB | |
| 4 | 4 | 1 | 2 | 1 | 3–3 | 0 | 5 | HBHT | |
| 5 | 4 | 0 | 0 | 4 | 1–18 | -17 | 0 | BBBB |
Play OffsT thắngH hòaB bại
| # | Đội | Tr | T | H | B | BT–BB | HS | Điểm | Phong độ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 5 | 4 | 1 | 0 | 24–4 | +20 | 13 | TTTTH | |
| 2 | 5 | 4 | 1 | 0 | 23–5 | +18 | 13 | TTTTH | |
| 3 | 5 | 2 | 1 | 2 | 9–8 | +1 | 7 | TBTBH | |
| 4 | 5 | 1 | 1 | 3 | 7–13 | -6 | 4 | BBBTH | |
| 5 | 5 | 1 | 0 | 4 | 4–20 | -16 | 3 | BBBBT | |
| 6 | 5 | 1 | 0 | 4 | 7–24 | -17 | 3 | BTBBB |
Play OffsT thắngH hòaB bại
| # | Đội | Tr | T | H | B | BT–BB | HS | Điểm | Phong độ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 5 | 4 | 1 | 0 | 17–4 | +13 | 13 | HTTTT | |
| 2 | 5 | 4 | 0 | 1 | 13–2 | +11 | 12 | TTTTB | |
| 3 | 5 | 3 | 1 | 1 | 11–3 | +8 | 10 | HTTBT | |
| 4 | 5 | 1 | 1 | 3 | 8–13 | -5 | 4 | HBBBT | |
| 5 | 5 | 0 | 2 | 3 | 2–10 | -8 | 2 | HBBHB | |
| 6 | 5 | 0 | 1 | 4 | 4–23 | -19 | 1 | BBBHB |
Play OffsT thắngH hòaB bại
| # | Đội | Tr | T | H | B | BT–BB | HS | Điểm | Phong độ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 10 | 7 | 1 | 2 | 16–7 | +9 | 22 | TBBTT | |
| 2 | 10 | 6 | 2 | 2 | 20–10 | +10 | 20 | TTTTB | |
| 3 | 10 | 5 | 3 | 2 | 14–7 | +7 | 18 | THTTT | |
| 4 | 10 | 3 | 3 | 4 | 8–13 | -5 | 12 | HHTBB | |
| 5 | 10 | 2 | 1 | 7 | 8–17 | -9 | 7 | BBBBT | |
| 6 | 10 | 0 | 4 | 6 | 3–15 | -12 | 4 | BBHBB |
Play OffsT thắngH hòaB bại
| # | Đội | Tr | T | H | B | BT–BB | HS | Điểm | Phong độ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 10 | 7 | 2 | 1 | 22–8 | +14 | 23 | TTTTB | |
| 2 | 10 | 6 | 2 | 2 | 18–9 | +9 | 20 | BTTTT | |
| 3 | 10 | 4 | 2 | 4 | 14–15 | -1 | 14 | TBBTH | |
| 4 | 10 | 4 | 1 | 5 | 11–14 | -3 | 13 | BTBBT | |
| 5 | 10 | 2 | 2 | 6 | 17–28 | -11 | 8 | BBBBH | |
| 6 | 10 | 2 | 1 | 7 | 8–16 | -8 | 7 | TBTBB |
Play OffsT thắngH hòaB bại
| # | Đội | Tr | T | H | B | BT–BB | HS | Điểm | Phong độ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 5 | 3 | 1 | 1 | 9–8 | +1 | 10 | TBTTH | |
| 2 | 5 | 2 | 1 | 2 | 4–4 | 0 | 7 | TBBHT | |
| 3 | 5 | 2 | 1 | 2 | 7–7 | 0 | 7 | BHTBT | |
| 4 | 5 | 2 | 1 | 2 | 8–6 | +2 | 7 | TTBHB | |
| 5 | 5 | 1 | 3 | 1 | 4–5 | -1 | 6 | BHTHH | |
| 6 | 5 | 1 | 1 | 3 | 5–7 | -2 | 4 | BTBHB |
Play OffsT thắngH hòaB bại
| # | Đội | Tr | T | H | B | BT–BB | HS | Điểm | Phong độ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 5 | 4 | 1 | 0 | 17–3 | +14 | 13 | TTTHT | |
| 2 | 5 | 3 | 1 | 1 | 15–9 | +6 | 10 | TTBHT | |
| 3 | 5 | 3 | 0 | 2 | 13–9 | +4 | 9 | BBTTT | |
| 4 | 5 | 2 | 1 | 2 | 12–11 | +1 | 7 | HTTBB | |
| 5 | 5 | 1 | 0 | 4 | 5–15 | -10 | 3 | BBBTB | |
| 6 | 5 | 0 | 1 | 4 | 7–22 | -15 | 1 | HBBBB |
Play OffsT thắngH hòaB bại
| # | Đội | Tr | T | H | B | BT–BB | HS | Điểm | Phong độ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 9 | 7 | 1 | 1 | 20–10 | +10 | 22 | TTTBT | |
| 2 | 9 | 6 | 1 | 2 | 17–5 | +12 | 19 | BBHTT | |
| 3 | 9 | 5 | 2 | 2 | 20–12 | +8 | 17 | TTTTH | |
| 4 | 9 | 3 | 1 | 5 | 11–22 | -11 | 10 | BTHTB | |
| 5 | 9 | 0 | 4 | 5 | 5–14 | -9 | 4 | HBBBH | |
| 6 | 9 | 1 | 1 | 7 | 8–18 | -10 | 4 | HBBBB |
Play OffsT thắngH hòaB bại
| # | Đội | Tr | T | H | B | BT–BB | HS | Điểm | Phong độ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 9 | 6 | 2 | 1 | 16–6 | +10 | 20 | TTBHT | |
| 2 | 9 | 4 | 2 | 3 | 9–8 | +1 | 14 | TBTTT | |
| 3 | 9 | 4 | 1 | 4 | 15–17 | -2 | 13 | BTTTB | |
| 4 | 9 | 3 | 2 | 4 | 13–8 | +5 | 11 | HBTBB | |
| 5 | 9 | 2 | 3 | 4 | 6–14 | -8 | 9 | HBBBT | |
| 6 | 9 | 1 | 4 | 4 | 9–15 | -6 | 7 | HBHTB |
Play OffsT thắngH hòaB bại
| # | Đội | Tr | T | H | B | BT–BB | HS | Điểm | Phong độ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 5 | 3 | 1 | 1 | 6–3 | +3 | 10 | THTTB | |
| 2 | 5 | 3 | 1 | 1 | 8–10 | -2 | 10 | THTBT | |
| 3 | 5 | 2 | 2 | 1 | 6–4 | +2 | 8 | BHTHT | |
| 4 | 5 | 2 | 1 | 2 | 12–9 | +3 | 7 | BHBTT | |
| 5 | 5 | 2 | 0 | 3 | 7–8 | -1 | 6 | TTBBB | |
| 6 | 5 | 0 | 1 | 4 | 1–6 | -5 | 1 | BBBHB |
Play OffsT thắngH hòaB bại
| # | Đội | Tr | T | H | B | BT–BB | HS | Điểm | Phong độ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 4 | 4 | 0 | 0 | 18–4 | +14 | 12 | TTTT | |
| 2 | 4 | 3 | 0 | 1 | 17–6 | +11 | 9 | BTTT | |
| 3 | 4 | 2 | 0 | 2 | 12–11 | +1 | 6 | TBTB | |
| 4 | 4 | 1 | 0 | 3 | 9–14 | -5 | 3 | BBBT | |
| 5 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0–0 | 0 | 0 | ||
| 6 | 4 | 0 | 0 | 4 | 1–22 | -21 | 0 | BBBB |
Play OffsT thắngH hòaB bại
Sân nhà / sân khách · Bảng A
| # | Đội | Sân nhà | Sân khách | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | ||
| 1 | U20 Shaanxi Union | 2 | 2-0-0 | 8–1 | 6 | 3 | 3-0-0 | 7–1 | 9 |
| 2 | U20 Qingdao West Coast | 3 | 2-0-1 | 8–4 | 6 | 2 | 1-0-1 | 5–4 | 3 |
| 3 | U20 Shandong Taishan | 2 | 1-0-1 | 2–2 | 3 | 3 | 2-0-1 | 13–2 | 6 |
| 4 | U20 Liaoning Tieren | 2 | 0-0-2 | 2–6 | 0 | 3 | 3-0-0 | 10–2 | 9 |
| 5 | U20 Shijiazhuang Gongfu | 3 | 0-0-3 | 3–14 | 0 | 2 | 1-0-1 | 3–4 | 3 |
| 6 | U20 Tianjin Dihua | 3 | 0-0-3 | 0–12 | 0 | 2 | 0-0-2 | 1–10 | 0 |
Bàn thắng & tài xỉu theo đội · Bảng A
| # | Đội | Tr | BTTS | Tài 1.5 | Tài 2.5 | Tài 3.5 | Bàn/trận |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | U20 Shaanxi Union | 5 | 40% | 80% | 60% | 40% | 3.40 |
| 2 | U20 Qingdao West Coast | 5 | 80% | 80% | 80% | 60% | 4.20 |
| 3 | U20 Shandong Taishan | 5 | 40% | 80% | 80% | 40% | 3.80 |
| 4 | U20 Liaoning Tieren | 5 | 40% | 80% | 60% | 60% | 4.00 |
| 5 | U20 Shijiazhuang Gongfu | 5 | 60% | 80% | 80% | 80% | 4.80 |
| 6 | U20 Tianjin Dihua | 5 | 20% | 80% | 80% | 80% | 4.60 |
Sân nhà / sân khách · Bảng B
| # | Đội | Sân nhà | Sân khách | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | ||
| 1 | U20 Beijing Guoan | 2 | 2-0-0 | 7–0 | 6 | 3 | 2-0-1 | 6–4 | 6 |
| 2 | U20 Tianjin Jinmen Tiger | 2 | 1-0-1 | 4–4 | 3 | 3 | 2-1-0 | 7–2 | 7 |
| 3 | U20 Shanghai Port | 2 | 0-1-1 | 2–4 | 1 | 3 | 2-1-0 | 6–1 | 7 |
| 4 | U20 Qingdao Red Lions | 3 | 0-2-1 | 2–3 | 2 | 2 | 2-0-0 | 4–2 | 6 |
| 5 | U20 Jiangxi Lushan | 3 | 0-0-3 | 0–5 | 0 | 2 | 1-0-1 | 2–3 | 3 |
| 6 | U20 Linyi Yihu | 3 | 0-0-3 | 2–10 | 0 | 2 | 0-1-1 | 1–5 | 1 |
Bàn thắng & tài xỉu theo đội · Bảng B
| # | Đội | Tr | BTTS | Tài 1.5 | Tài 2.5 | Tài 3.5 | Bàn/trận |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | U20 Beijing Guoan | 5 | 60% | 100% | 100% | 40% | 3.40 |
| 2 | U20 Tianjin Jinmen Tiger | 5 | 80% | 100% | 80% | 40% | 3.40 |
| 3 | U20 Shanghai Port | 5 | 60% | 60% | 40% | 40% | 2.60 |
| 4 | U20 Qingdao Red Lions | 5 | 60% | 60% | 40% | 20% | 2.20 |
| 5 | U20 Jiangxi Lushan | 5 | 0% | 60% | 40% | 0% | 2.00 |
| 6 | U20 Linyi Yihu | 5 | 60% | 100% | 60% | 60% | 3.60 |
Sân nhà / sân khách · Bảng C
| # | Đội | Sân nhà | Sân khách | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | ||
| 1 | U20 Shanghai Shenhua | 2 | 2-0-0 | 11–2 | 6 | 2 | 1-1-0 | 3–1 | 4 |
| 2 | U20 Hubei Istar | 1 | 1-0-0 | 9–0 | 3 | 3 | 2-0-1 | 4–7 | 6 |
| 3 | U20 Ningbo FC | 2 | 0-1-1 | 1–2 | 1 | 2 | 2-0-0 | 2–0 | 6 |
| 4 | U20 Yunnan Yukun | 3 | 0-0-3 | 0–4 | 0 | 1 | 1-0-0 | 5–1 | 3 |
| 5 | U20 Wenzhou FC | 2 | 0-0-2 | 1–6 | 0 | 2 | 0-0-2 | 0–13 | 0 |
Bàn thắng & tài xỉu theo đội · Bảng C
| # | Đội | Tr | BTTS | Tài 1.5 | Tài 2.5 | Tài 3.5 | Bàn/trận |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | U20 Shanghai Shenhua | 4 | 50% | 100% | 50% | 50% | 4.25 |
| 2 | U20 Hubei Istar | 4 | 25% | 50% | 50% | 50% | 5.00 |
| 3 | U20 Ningbo FC | 4 | 25% | 25% | 0% | 0% | 1.25 |
| 4 | U20 Yunnan Yukun | 4 | 25% | 50% | 25% | 25% | 2.50 |
| 5 | U20 Wenzhou FC | 4 | 25% | 75% | 75% | 75% | 5.00 |
Sân nhà / sân khách · Bảng D
| # | Đội | Sân nhà | Sân khách | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | ||
| 1 | U20 Shenzhen Peng City | 2 | 2-0-0 | 3–0 | 6 | 2 | 2-0-0 | 5–1 | 6 |
| 2 | U20 Qingdao Hainiu | 2 | 1-1-0 | 3–2 | 4 | 2 | 0-1-1 | 0–1 | 1 |
| 3 | U20 Wuhan Three Towns | 2 | 0-1-1 | 0–3 | 1 | 2 | 1-1-0 | 4–2 | 4 |
| 4 | U20 Lanzhou Longyuan Athletic | 2 | 1-0-1 | 4–2 | 3 | 2 | 0-1-1 | 1–2 | 1 |
| 5 | U20 Wenzhou Yincai | 2 | 0-1-1 | 1–3 | 1 | 2 | 0-0-2 | 0–5 | 0 |
Bàn thắng & tài xỉu theo đội · Bảng D
| # | Đội | Tr | BTTS | Tài 1.5 | Tài 2.5 | Tài 3.5 | Bàn/trận |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | U20 Shenzhen Peng City | 4 | 25% | 75% | 50% | 0% | 2.25 |
| 2 | U20 Qingdao Hainiu | 4 | 50% | 50% | 25% | 0% | 1.50 |
| 3 | U20 Wuhan Three Towns | 4 | 50% | 75% | 50% | 25% | 2.25 |
| 4 | U20 Lanzhou Longyuan Athletic | 4 | 50% | 75% | 75% | 0% | 2.25 |
| 5 | U20 Wenzhou Yincai | 4 | 25% | 75% | 50% | 25% | 2.25 |
Sân nhà / sân khách · Bảng E
| # | Đội | Sân nhà | Sân khách | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | ||
| 1 | U20 Zhejiang Professional FC | 3 | 3-0-0 | 11–2 | 9 | 2 | 2-0-0 | 11–0 | 6 |
| 2 | U20 Guangdong Guangzhou Power | 2 | 2-0-0 | 9–1 | 6 | 3 | 2-0-1 | 4–1 | 6 |
| 3 | U20 Henan FC | 3 | 1-0-2 | 5–5 | 3 | 2 | 2-0-0 | 7–1 | 6 |
| 4 | U20 Nantong Zhiyun | 2 | 0-0-2 | 1–6 | 0 | 3 | 2-0-1 | 6–6 | 6 |
| 5 | U20 Yiwu Shangcheng School | 2 | 0-0-2 | 0–5 | 0 | 3 | 0-1-2 | 3–11 | 1 |
| 6 | U20 Guangzhou Rockgoal | 3 | 0-1-2 | 2–13 | 1 | 2 | 0-0-2 | 1–9 | 0 |
Bàn thắng & tài xỉu theo đội · Bảng E
| # | Đội | Tr | BTTS | Tài 1.5 | Tài 2.5 | Tài 3.5 | Bàn/trận |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | U20 Zhejiang Professional FC | 5 | 40% | 80% | 80% | 80% | 4.80 |
| 2 | U20 Guangdong Guangzhou Power | 5 | 20% | 60% | 60% | 40% | 3.00 |
| 3 | U20 Henan FC | 5 | 20% | 80% | 80% | 80% | 3.60 |
| 4 | U20 Nantong Zhiyun | 5 | 40% | 80% | 80% | 60% | 3.80 |
| 5 | U20 Yiwu Shangcheng School | 5 | 40% | 80% | 80% | 80% | 3.80 |
| 6 | U20 Guangzhou Rockgoal | 5 | 40% | 100% | 100% | 100% | 5.00 |
Sân nhà / sân khách · Bảng A
| # | Đội | Sân nhà | Sân khách | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | ||
| 1 | U20 Shaanxi Union | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
| 2 | U20 Shandong Taishan | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
| 3 | U20 Yunnan Yukun | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
| 4 | U20 Jiangxi Lushan | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
| 5 | U20 Qingdao West Coast | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
Bàn thắng & tài xỉu theo đội · Bảng A
| # | Đội | Tr | BTTS | Tài 1.5 | Tài 2.5 | Tài 3.5 | Bàn/trận |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | U20 Shaanxi Union | 4 | 50% | 75% | 75% | 50% | 3.00 |
| 2 | U20 Shandong Taishan | 4 | 50% | 50% | 50% | 50% | 2.25 |
| 3 | U20 Yunnan Yukun | 4 | 25% | 50% | 50% | 0% | 1.75 |
| 4 | U20 Jiangxi Lushan | 4 | 75% | 75% | 75% | 50% | 3.00 |
| 5 | U20 Qingdao West Coast | 4 | 50% | 50% | 50% | 50% | 2.50 |
Sân nhà / sân khách · Bảng B
| # | Đội | Sân nhà | Sân khách | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | ||
| 1 | U20 Guangdong Guangzhou Power | 3 | 3-0-0 | 9–3 | 9 | 2 | 1-1-0 | 3–2 | 4 |
| 2 | U20 Shanghai Port | 2 | 2-0-0 | 10–3 | 6 | 3 | 2-0-1 | 4–1 | 6 |
| 3 | U20 Beijing Guoan | 2 | 2-0-0 | 6–1 | 6 | 3 | 1-0-2 | 10–7 | 3 |
| 4 | U20 Linyi Yihu | 3 | 1-1-1 | 4–3 | 4 | 2 | 0-1-1 | 1–2 | 1 |
| 5 | U20 Qingdao Red Lions | 3 | 0-1-2 | 2–10 | 1 | 2 | 1-0-1 | 4–5 | 3 |
| 6 | U20 Wenzhou FC | 2 | 0-0-2 | 1–5 | 0 | 3 | 0-0-3 | 3–15 | 0 |
Bàn thắng & tài xỉu theo đội · Bảng B
| # | Đội | Tr | BTTS | Tài 1.5 | Tài 2.5 | Tài 3.5 | Bàn/trận |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | U20 Guangdong Guangzhou Power | 5 | 80% | 80% | 60% | 40% | 3.40 |
| 2 | U20 Shanghai Port | 5 | 40% | 60% | 60% | 40% | 3.60 |
| 3 | U20 Beijing Guoan | 5 | 80% | 80% | 80% | 80% | 4.80 |
| 4 | U20 Linyi Yihu | 5 | 60% | 60% | 20% | 20% | 2.00 |
| 5 | U20 Qingdao Red Lions | 5 | 60% | 100% | 80% | 40% | 4.20 |
| 6 | U20 Wenzhou FC | 5 | 80% | 100% | 100% | 60% | 4.80 |
Sân nhà / sân khách · Bảng C
| # | Đội | Sân nhà | Sân khách | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | ||
| 1 | U20 Zhejiang Professional FC | 2 | 1-1-0 | 6–2 | 4 | 2 | 2-0-0 | 7–0 | 6 |
| 2 | U20 Ningbo FC | 2 | 0-2-0 | 0–0 | 2 | 2 | 1-1-0 | 7–2 | 4 |
| 3 | U20 Qingdao Hainiu | 2 | 1-1-0 | 8–3 | 4 | 2 | 0-1-1 | 0–4 | 1 |
| 4 | U20 Nantong Zhiyun | 2 | 1-0-1 | 1–1 | 3 | 2 | 0-2-0 | 2–2 | 2 |
| 5 | U20 Wenzhou Yincai | 2 | 0-0-2 | 0–11 | 0 | 2 | 0-0-2 | 1–7 | 0 |
Bàn thắng & tài xỉu theo đội · Bảng C
| # | Đội | Tr | BTTS | Tài 1.5 | Tài 2.5 | Tài 3.5 | Bàn/trận |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | U20 Zhejiang Professional FC | 4 | 25% | 75% | 75% | 75% | 3.75 |
| 2 | U20 Ningbo FC | 4 | 25% | 50% | 50% | 50% | 2.25 |
| 3 | U20 Qingdao Hainiu | 4 | 50% | 75% | 75% | 75% | 3.75 |
| 4 | U20 Nantong Zhiyun | 4 | 25% | 25% | 25% | 25% | 1.50 |
| 5 | U20 Wenzhou Yincai | 4 | 25% | 75% | 75% | 75% | 4.75 |
Sân nhà / sân khách · Bảng D
| # | Đội | Sân nhà | Sân khách | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | ||
| 1 | U20 Shanghai Shenhua | 2 | 2-0-0 | 8–2 | 6 | 3 | 2-1-0 | 16–2 | 7 |
| 2 | U20 Hubei Istar | 3 | 2-1-0 | 10–3 | 7 | 2 | 2-0-0 | 13–2 | 6 |
| 3 | U20 Wuhan Three Towns | 3 | 2-1-0 | 7–1 | 7 | 2 | 0-0-2 | 2–7 | 0 |
| 4 | U20 Liaoning Tieren | 3 | 1-0-2 | 5–10 | 3 | 2 | 0-1-1 | 2–3 | 1 |
| 5 | U20 Yiwu Shangcheng School | 2 | 1-0-1 | 4–10 | 3 | 3 | 0-0-3 | 0–10 | 0 |
| 6 | U20 Guangzhou Rockgoal | 2 | 1-0-1 | 3–11 | 3 | 3 | 0-0-3 | 4–13 | 0 |
Bàn thắng & tài xỉu theo đội · Bảng D
| # | Đội | Tr | BTTS | Tài 1.5 | Tài 2.5 | Tài 3.5 | Bàn/trận |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | U20 Shanghai Shenhua | 5 | 60% | 100% | 100% | 80% | 5.60 |
| 2 | U20 Hubei Istar | 5 | 80% | 100% | 100% | 80% | 5.60 |
| 3 | U20 Wuhan Three Towns | 5 | 60% | 100% | 80% | 20% | 3.40 |
| 4 | U20 Liaoning Tieren | 5 | 60% | 100% | 80% | 60% | 4.00 |
| 5 | U20 Yiwu Shangcheng School | 5 | 20% | 100% | 100% | 60% | 4.80 |
| 6 | U20 Guangzhou Rockgoal | 5 | 80% | 100% | 100% | 60% | 6.20 |
Sân nhà / sân khách · Bảng E
| # | Đội | Sân nhà | Sân khách | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | ||
| 1 | U20 Tianjin Jinmen Tiger | 2 | 2-0-0 | 10–0 | 6 | 3 | 2-1-0 | 7–4 | 7 |
| 2 | U20 Shenzhen Peng City | 3 | 3-0-0 | 12–0 | 9 | 2 | 1-0-1 | 1–2 | 3 |
| 3 | U20 Henan FC | 3 | 2-1-0 | 8–2 | 7 | 2 | 1-0-1 | 3–1 | 3 |
| 4 | U20 Shijiazhuang Gongfu | 3 | 0-1-2 | 2–5 | 1 | 2 | 1-0-1 | 6–8 | 3 |
| 5 | U20 Lanzhou Longyuan Athletic | 2 | 0-1-1 | 2–3 | 1 | 3 | 0-1-2 | 0–7 | 1 |
| 6 | U20 Tianjin Dihua | 2 | 0-0-2 | 3–8 | 0 | 3 | 0-1-2 | 1–15 | 1 |
Bàn thắng & tài xỉu theo đội · Bảng E
| # | Đội | Tr | BTTS | Tài 1.5 | Tài 2.5 | Tài 3.5 | Bàn/trận |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | U20 Tianjin Jinmen Tiger | 5 | 60% | 100% | 60% | 40% | 4.20 |
| 2 | U20 Shenzhen Peng City | 5 | 0% | 60% | 40% | 40% | 3.00 |
| 3 | U20 Henan FC | 5 | 40% | 80% | 40% | 20% | 2.80 |
| 4 | U20 Shijiazhuang Gongfu | 5 | 60% | 60% | 60% | 60% | 4.20 |
| 5 | U20 Lanzhou Longyuan Athletic | 5 | 40% | 80% | 40% | 20% | 2.40 |
| 6 | U20 Tianjin Dihua | 5 | 40% | 100% | 80% | 60% | 5.40 |
Sân nhà / sân khách · Bảng A
| # | Đội | Sân nhà | Sân khách | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | ||
| 1 | U20 Shanghai Shenhua | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
| 2 | U20 Zhejiang Professional FC | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
| 3 | U20 Tianjin Jinmen Tiger | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
| 4 | U20 Shenzhen Peng City | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
| 5 | U20 Shaanxi Union | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
| 6 | U20 Guangdong Guangzhou Power | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
Bàn thắng & tài xỉu theo đội · Bảng A
| # | Đội | Tr | BTTS | Tài 1.5 | Tài 2.5 | Tài 3.5 | Bàn/trận |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | U20 Shanghai Shenhua | 10 | 50% | 60% | 50% | 20% | 2.30 |
| 2 | U20 Zhejiang Professional FC | 10 | 60% | 80% | 70% | 40% | 3.00 |
| 3 | U20 Tianjin Jinmen Tiger | 10 | 40% | 60% | 40% | 20% | 2.10 |
| 4 | U20 Shenzhen Peng City | 10 | 50% | 60% | 30% | 20% | 2.10 |
| 5 | U20 Shaanxi Union | 10 | 50% | 70% | 50% | 20% | 2.50 |
| 6 | U20 Guangdong Guangzhou Power | 10 | 30% | 50% | 20% | 20% | 1.80 |
Sân nhà / sân khách · Bảng B
| # | Đội | Sân nhà | Sân khách | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | ||
| 1 | U20 Beijing Guoan | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
| 2 | U20 Shanghai Port | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
| 3 | U20 Shandong Taishan | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
| 4 | U20 Henan FC | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
| 5 | U20 Hubei Istar | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
| 6 | U20 Ningbo FC | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
Bàn thắng & tài xỉu theo đội · Bảng B
| # | Đội | Tr | BTTS | Tài 1.5 | Tài 2.5 | Tài 3.5 | Bàn/trận |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | U20 Beijing Guoan | 10 | 60% | 70% | 50% | 30% | 3.00 |
| 2 | U20 Shanghai Port | 10 | 40% | 70% | 50% | 30% | 2.70 |
| 3 | U20 Shandong Taishan | 10 | 80% | 90% | 70% | 30% | 2.90 |
| 4 | U20 Henan FC | 10 | 40% | 70% | 60% | 30% | 2.50 |
| 5 | U20 Hubei Istar | 10 | 80% | 100% | 90% | 60% | 4.50 |
| 6 | U20 Ningbo FC | 10 | 40% | 60% | 40% | 40% | 2.40 |
Sân nhà / sân khách · Bảng C
| # | Đội | Sân nhà | Sân khách | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | ||
| 1 | U20 Wuhan Three Towns | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
| 2 | U20 Qingdao West Coast | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
| 3 | U20 Liaoning Tieren | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
| 4 | U20 Yunnan Yukun | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
| 5 | U20 Qingdao Hainiu | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
| 6 | U20 Nantong Zhiyun | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
Bàn thắng & tài xỉu theo đội · Bảng C
| # | Đội | Tr | BTTS | Tài 1.5 | Tài 2.5 | Tài 3.5 | Bàn/trận |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | U20 Wuhan Three Towns | 5 | 60% | 80% | 60% | 20% | 3.40 |
| 2 | U20 Qingdao West Coast | 5 | 20% | 60% | 0% | 0% | 1.60 |
| 3 | U20 Liaoning Tieren | 5 | 60% | 100% | 40% | 20% | 2.80 |
| 4 | U20 Yunnan Yukun | 5 | 20% | 60% | 20% | 20% | 2.80 |
| 5 | U20 Qingdao Hainiu | 5 | 60% | 80% | 20% | 0% | 1.80 |
| 6 | U20 Nantong Zhiyun | 5 | 60% | 60% | 60% | 20% | 2.40 |
Sân nhà / sân khách · Bảng D
| # | Đội | Sân nhà | Sân khách | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | ||
| 1 | U20 Jiangxi Lushan | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
| 2 | U20 Qingdao Red Lions | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
| 3 | U20 Linyi Yihu | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
| 4 | U20 Lanzhou Longyuan Athletic | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
| 5 | U20 Shijiazhuang Gongfu | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
| 6 | U20 Wenzhou Yincai | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
Bàn thắng & tài xỉu theo đội · Bảng D
| # | Đội | Tr | BTTS | Tài 1.5 | Tài 2.5 | Tài 3.5 | Bàn/trận |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | U20 Jiangxi Lushan | 5 | 60% | 100% | 60% | 60% | 4.00 |
| 2 | U20 Qingdao Red Lions | 5 | 80% | 100% | 80% | 60% | 4.80 |
| 3 | U20 Linyi Yihu | 5 | 60% | 80% | 60% | 60% | 4.40 |
| 4 | U20 Lanzhou Longyuan Athletic | 5 | 80% | 100% | 100% | 80% | 4.60 |
| 5 | U20 Shijiazhuang Gongfu | 5 | 60% | 80% | 80% | 60% | 4.00 |
| 6 | U20 Wenzhou Yincai | 5 | 100% | 100% | 100% | 80% | 5.80 |
Sân nhà / sân khách · Bảng A
| # | Đội | Sân nhà | Sân khách | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | ||
| 1 | U20 Beijing Guoan | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
| 2 | U20 Zhejiang Professional FC | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
| 3 | U20 Shanghai Shenhua | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
| 4 | U20 Shaanxi Union | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
| 5 | U20 Shenzhen Peng City | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
| 6 | U20 Tianjin Jinmen Tiger | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
Bàn thắng & tài xỉu theo đội · Bảng A
| # | Đội | Tr | BTTS | Tài 1.5 | Tài 2.5 | Tài 3.5 | Bàn/trận |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | U20 Beijing Guoan | 9 | 66% | 77% | 66% | 44% | 3.33 |
| 2 | U20 Zhejiang Professional FC | 9 | 33% | 55% | 44% | 33% | 2.44 |
| 3 | U20 Shanghai Shenhua | 9 | 77% | 88% | 66% | 66% | 3.56 |
| 4 | U20 Shaanxi Union | 9 | 66% | 77% | 66% | 66% | 3.67 |
| 5 | U20 Shenzhen Peng City | 9 | 33% | 44% | 33% | 33% | 2.11 |
| 6 | U20 Tianjin Jinmen Tiger | 9 | 55% | 55% | 55% | 44% | 2.89 |
Sân nhà / sân khách · Bảng B
| # | Đội | Sân nhà | Sân khách | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | ||
| 1 | U20 Shandong Taishan | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
| 2 | U20 Guangdong Guangzhou Power | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
| 3 | U20 Hubei Istar | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
| 4 | U20 Shanghai Port | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
| 5 | U20 Henan FC | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
| 6 | U20 Wuhan Three Towns | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
Bàn thắng & tài xỉu theo đội · Bảng B
| # | Đội | Tr | BTTS | Tài 1.5 | Tài 2.5 | Tài 3.5 | Bàn/trận |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | U20 Shandong Taishan | 9 | 33% | 66% | 44% | 22% | 2.44 |
| 2 | U20 Guangdong Guangzhou Power | 9 | 22% | 77% | 22% | 0% | 1.89 |
| 3 | U20 Hubei Istar | 9 | 66% | 77% | 66% | 44% | 3.56 |
| 4 | U20 Shanghai Port | 9 | 33% | 55% | 44% | 22% | 2.33 |
| 5 | U20 Henan FC | 9 | 33% | 66% | 66% | 11% | 2.22 |
| 6 | U20 Wuhan Three Towns | 9 | 55% | 77% | 66% | 33% | 2.67 |
Sân nhà / sân khách · Bảng C
| # | Đội | Sân nhà | Sân khách | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | ||
| 1 | U20 Liaoning Tieren | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
| 2 | U20 Qingdao West Coast | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
| 3 | U20 Qingdao Hainiu | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
| 4 | U20 Yunnan Yukun | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
| 5 | U20 Ningbo FC | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
| 6 | U20 Jiangxi Lushan | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
Bàn thắng & tài xỉu theo đội · Bảng C
| # | Đội | Tr | BTTS | Tài 1.5 | Tài 2.5 | Tài 3.5 | Bàn/trận |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | U20 Liaoning Tieren | 5 | 40% | 40% | 20% | 20% | 1.80 |
| 2 | U20 Qingdao West Coast | 5 | 80% | 80% | 60% | 40% | 3.60 |
| 3 | U20 Qingdao Hainiu | 5 | 40% | 60% | 40% | 20% | 2.00 |
| 4 | U20 Yunnan Yukun | 5 | 80% | 100% | 60% | 60% | 4.20 |
| 5 | U20 Ningbo FC | 5 | 60% | 80% | 80% | 20% | 3.00 |
| 6 | U20 Jiangxi Lushan | 5 | 20% | 40% | 20% | 0% | 1.40 |
Sân nhà / sân khách · Bảng D
| # | Đội | Sân nhà | Sân khách | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | ||
| 1 | U20 Nantong Zhiyun | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
| 2 | U20 Shijiazhuang Gongfu | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
| 3 | U20 Qingdao Red Lions | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
| 4 | U20 Wenzhou Yincai | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
| 5 | U20 Linyi Yihu | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
| 6 | U20 Lanzhou Longyuan Athletic | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
Bàn thắng & tài xỉu theo đội · Bảng D
| # | Đội | Tr | BTTS | Tài 1.5 | Tài 2.5 | Tài 3.5 | Bàn/trận |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | U20 Nantong Zhiyun | 4 | 50% | 100% | 100% | 100% | 5.50 |
| 2 | U20 Shijiazhuang Gongfu | 4 | 50% | 100% | 100% | 100% | 5.75 |
| 3 | U20 Qingdao Red Lions | 4 | 75% | 100% | 100% | 100% | 5.75 |
| 4 | U20 Wenzhou Yincai | 4 | 50% | 100% | 100% | 100% | 5.75 |
| 5 | U20 Linyi Yihu | 0 | 0% | 0% | 0% | 0% | 0.00 |
| 6 | U20 Lanzhou Longyuan Athletic | 4 | 25% | 100% | 100% | 100% | 5.75 |
Đội cuối bảng là U20 Tianjin Dihua với 0 điểm, hiệu số -21.
Toàn giải trung bình 3.88 bàn/trận sau 15 lượt trận.
Cách đọc bảng xếp hạng · Tr trận · T thắng · H hòa · B bại · HS hiệu số
Hỏi nhanh về trang này
- Đội nào đang đứng đầu U20 Trung Quốc?
- U20 Shaanxi Union dẫn đầu U20 Trung Quốc 2026 với 15 điểm sau 5 trận (5 thắng, 0 hòa, 0 thua, hiệu số +13), hơn U20 Qingdao West Coast xếp thứ hai 6 điểm.
- U20 Trung Quốc mùa này trung bình bao nhiêu bàn mỗi trận?
- Sau 15 trận đã đấu, 6 đội ở U20 Trung Quốc ghi tổng cộng 62 bàn, trung bình 4,13 bàn/trận; đội ghi nhiều bàn nhất là U20 Shaanxi Union (15 bàn).
- Vua phá lưới U20 Trung Quốc hiện tại là ai?
- Shen Zhiqi (U20 Liaoning Tieren) dẫn đầu danh sách ghi bàn U20 Trung Quốc 2026 với 1 bàn; xếp sau là Song Haoda (U20 Qingdao Red Lions) với 1 bàn.
- Lượt trận tiếp theo của U20 Trung Quốc diễn ra khi nào?
- Trận gần nhất của U20 Trung Quốc là U20 Tianjin Jinmen Tiger vs U20 Shenzhen Peng City lúc 14:30 ngày 05/11/2026 (Vòng 20); ngày đó có 3 trận.
- U20 Trung Quốc đang đá đến vòng mấy?
- U20 Trung Quốc 2026 đang ở vòng 20 trên tổng 10 vòng, với 6 đội tham dự.
Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 07:38 05/11/2026 (giờ Việt Nam).