Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

Zhangjiajie Team

Phong độ: BBHBB

Zhangjiajie Team sẽ gặp Changsha Team lúc 14:00 ngày 24/10/2026 tại Hunan Football League.

Trận đấu sắp tới

Trận kế tiếp · 1 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
Changsha Team – Zhangjiajie Team ——— ——— ———

Kết quả gần nhấtTất cả

Kết quả gần nhất · 5 trận · giờ VN
Trạng tháiĐội nhàTỷ sốĐội khách Hiệp 1Ghi bàn
FT Xiangtan Team 3 – 1 Zhangjiajie Team 3 – 0 —
FT Hengyang Team 3 – 0 Zhangjiajie Team 1 – 0 —
FT Zhangjiajie Team 1 – 1 Huaihua Team 1 – 1 —
FT Zhangjiajie Team 1 – 2 Loudi Team 0 – 2 —
FT Zhuzhou Team 4 – 0 Zhangjiajie Team 1 – 0 —

Lịch tiếp theoĐầy đủ

Lịch tiếp theo · 2 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
Changsha Team – Zhangjiajie Team ——— ——— ———
Yongzhou Team – Zhangjiajie Team ——— ——— ———

Hỏi nhanh về trang này

Trận tiếp theo của Zhangjiajie Team là khi nào?
Zhangjiajie Team gặp Changsha Team trên sân khách lúc 14:00 ngày 24/10/2026, giải Hunan Football League.
Zhangjiajie Team đang có phong độ ra sao?
5 trận gần nhất Zhangjiajie Team 0 thắng, 1 hòa, 4 thua; trận gần nhất ngày 17/10/2026 thua Xiangtan Team 1-3 (Hunan Football League).
Thành tích Zhangjiajie Team mùa này tại Hunan Football League?
Tại Hunan Football League, Zhangjiajie Team đã đá 11 trận, ghi 6 bàn, thủng lưới 25 (trung bình 0,55 bàn ghi/trận).

Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 02:55 23/10/2026 (giờ Việt Nam).

Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com