Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

Volos NFC (nữ)

Phong độ: BBTBB

Volos NFC (nữ) sẽ gặp AEK Athens (nữ) lúc 20:00 ngày 25/10/2026 tại Greek Women's Super League.

Trận đấu sắp tới

Trận kế tiếp · 1 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
AEK Athens (nữ) – Volos NFC (nữ) ——— ——— ———

Kết quả gần nhấtTất cả

Kết quả gần nhất · 5 trận · giờ VN
Trạng tháiĐội nhàTỷ sốĐội khách Hiệp 1Ghi bàn
FT Volos NFC (nữ) 0 – 3 PAOK Saloniki (nữ) 0 – 2 —
FT AO Rea (nữ) 3 – 0 Volos NFC (nữ) 1 – 0 —
FT Volos NFC (nữ) 3 – 0 OFI FC (nữ) 1 – 0 —
FT PAOK Saloniki (nữ) 6 – 0 Volos NFC (nữ) 3 – 0 —
FT Volos NFC (nữ) 0 – 4 AE Kifisias (nữ) 0 – 1 —

Hỏi nhanh về trang này

Trận tiếp theo của Volos NFC (nữ) là khi nào?
Volos NFC (nữ) gặp AEK Athens (nữ) trên sân khách lúc 20:00 ngày 25/10/2026, giải Greek Women's Super League.
Volos NFC (nữ) đang có phong độ ra sao?
5 trận gần nhất Volos NFC (nữ) 1 thắng, 0 hòa, 4 thua; trận gần nhất ngày 18/10/2026 thua PAOK Saloniki (nữ) 0-3 (Greek Women's Super League).

Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 05:01 23/10/2026 (giờ Việt Nam).

Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com