Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

Vastra Frolunda

Sweden Division 2SwedenThành lập 1930
Phong độ: TBHTB

Phong độ 5 trận gần nhất: 2 thắng, 1 hòa, 2 thua.

Kết quả gần nhấtTất cả

Kết quả gần nhất · 5 trận · giờ VN
Trạng tháiĐội nhàTỷ sốĐội khách Hiệp 1Ghi bàn
FT Jonsereds IF 2 – 3 Vastra Frolunda 1 – 2 —
FT Vastra Frolunda 0 – 1 Torslanda IK 0 – 0 —
FT BK Astrio 1 – 1 Vastra Frolunda 1 – 0 —
FT Vastra Frolunda 2 – 0 Astorps FF 1 – 0 —
FT Galtabacks BK 4 – 1 Vastra Frolunda 2 – 1 —
Đội hình (3 cầu thủ)
Số áo · Cầu thủ · Vị trí · Tuổi
SốCầu thủVị tríTuổi
—Christofer BengtssonHậu vệ—
—Pascal OlssonTiền vệ30
—Lukas JohanssonTiền đạo24

Hỏi nhanh về trang này

Vastra Frolunda đang có phong độ ra sao?
5 trận gần nhất Vastra Frolunda 2 thắng, 1 hòa, 2 thua; trận gần nhất ngày 18/10/2026 thắng Jonsereds IF 3-2 (Sweden Division 2).
Đội hình Vastra Frolunda có bao nhiêu cầu thủ, giá trị bao nhiêu?
Đội hình Vastra Frolunda có 3 cầu thủ, tuổi trung bình 27,0.
Thành tích Vastra Frolunda mùa này tại Sweden Division 2?
Tại Sweden Division 2, Vastra Frolunda đã đá 26 trận, ghi 48 bàn, thủng lưới 42 (trung bình 1,85 bàn ghi/trận).

Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 21:40 22/10/2026 (giờ Việt Nam).

Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com