Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

U19 Đức (nữ)

Germany
Phong độ: TTBHT

U19 Đức (nữ) sẽ gặp U19 Slovenia (nữ) lúc 21:00 ngày 28/11/2026 tại U19 châu Âu (nữ).

Kết quả gần nhất

U19 Đức (nữ) · 5 trận · giờ VN
Trạng tháiĐội nhàTỷ sốĐội khách Hiệp 1Ghi bàn
FT U19 Đức (nữ) 3 – 1 U19 Áo (nữ) 1 – 1 —
FT U19 Hungary (nữ) 1 – 5 U19 Đức (nữ) 0 – 0 —
FT U19 Đức (nữ) 0 – 1 U19 Tây Ban Nha (nữ) 0 – 0 —
FT U19 Đức (nữ) 0 – 0 U19 Áo (nữ) 0 – 0 —
FT U19 Đức (nữ) 2 – 0 U19 Thụy Điển (nữ) 1 – 0 —
Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com