Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

Trabzonspor (nữ)

Phong độ: TTHHH

Trabzonspor (nữ) sẽ gặp 1207 Antalya Muratpasa (nữ) lúc 18:00 ngày 24/10/2026 tại VĐQG nữ Thổ Nhĩ Kỳ.

Kết quả gần nhất

Trabzonspor (nữ) · 5 trận · giờ VN
Trạng tháiĐội nhàTỷ sốĐội khách Hiệp 1Ghi bàn
FT Haymanaspor (nữ) 0 – 4 Trabzonspor (nữ) 0 – 2 —
FT Trabzonspor (nữ) 2 – 1 Sultanbeyli-Gucu W 0 – 0 —
FT Ankara BB Fomget GS (nữ) 1 – 1 Trabzonspor (nữ) 0 – 1 —
FT Hakkarigucu SK (nữ) 1 – 1 Trabzonspor (nữ) 0 – 0 —
FT Galatasaray SK (nữ) 0 – 0 Trabzonspor (nữ) 0 – 0 —
Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com