Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

Sporting Cristal (nữ)

Phong độ: BTTTB

Sporting Cristal (nữ) sẽ gặp Atletico Andahuaylas (nữ) lúc 03:15 ngày 26/10/2026 tại PER Liga Femenina.

Kết quả gần nhất

Sporting Cristal (nữ) · 5 trận · giờ VN
Trạng tháiĐội nhàTỷ sốĐội khách Hiệp 1Ghi bàn
FT Sporting Cristal (nữ) 0 – 2 Alianza Lima (nữ) 0 – 0 —
FT Carlos Mannucci (nữ) 1 – 2 Sporting Cristal (nữ) 1 – 2 —
FT Sporting Cristal (nữ) 3 – 0 UNSAAC (nữ) 3 – 0 —
FT Killas (nữ) 0 – 4 Sporting Cristal (nữ) 0 – 3 —
FT Sporting Cristal (nữ) 0 – 2 Atletico Andahuaylas (nữ) 0 – 1 —
Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com