Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

Sohar SC

Oman Professional LeagueOmanSân Sohar Regional Sports Complex
Phong độ: BBBBH

Sohar SC sẽ gặp Al Seeb SC lúc 22:20 ngày 23/10/2026 tại Oman Professional League.

Trận đấu sắp tới

Trận kế tiếp · 1 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
Al Seeb SC – Sohar SC ——— ——— ———

Kết quả gần nhấtTất cả

Kết quả gần nhất · 5 trận · giờ VN
Trạng tháiĐội nhàTỷ sốĐội khách Hiệp 1Ghi bàn
FT Sohar SC 0 – 5 Al-Shabab SC (Seeb) 0 – 1 —
FT Al-Msnaa 4 – 1 Sohar SC 2 – 1 —
FT Al Nahda SC 2 – 1 Sohar SC 0 – 0 —
FT Sohar SC 1 – 3 Al Seeb SC 1 – 1 —
FT Sohar SC 0 – 0 Dhofar SCSC 0 – 0 —

Lịch tiếp theoĐầy đủ

Lịch tiếp theo · 4 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
Al Seeb SC – Sohar SC ——— ——— ———
Sohar SC – Bahla SC ——— ——— ———
Sur SC – Sohar SC ——— ——— ———
Sohar SC – Al Nahda SC ——— ——— ———
Đội hình (1 cầu thủ)
Số áo · Cầu thủ · Vị trí · Tuổi
SốCầu thủVị tríTuổi
—IsmaTiền đạo35

Hỏi nhanh về trang này

Trận tiếp theo của Sohar SC là khi nào?
Sohar SC gặp Al Seeb SC trên sân khách lúc 22:20 ngày 23/10/2026, giải Oman Professional League.
Sohar SC đang có phong độ ra sao?
5 trận gần nhất Sohar SC 0 thắng, 1 hòa, 4 thua; trận gần nhất ngày 19/10/2026 thua Al-Shabab SC (Seeb) 0-5 (Oman Professional League).
Đội hình Sohar SC có bao nhiêu cầu thủ, giá trị bao nhiêu?
Đội hình Sohar SC có 1 cầu thủ, tuổi trung bình 35,0.
Ai là HLV và sân nhà của Sohar SC?
Sân nhà Sohar Regional Sports Complex tại Sohar, sức chứa 19.000 chỗ.
Thành tích Sohar SC mùa này tại Oman Professional League?
Tại Oman Professional League, Sohar SC đã đá 5 trận, ghi 2 bàn, thủng lưới 9 (trung bình 0,40 bàn ghi/trận).

Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 20:43 22/10/2026 (giờ Việt Nam).

Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com