Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

Sogndal (nữ)

Phong độ: HTBTT

Phong độ 5 trận gần nhất: 3 thắng, 1 hòa, 1 thua.

Kết quả gần nhất

Sogndal (nữ) · 5 trận · giờ VN
Trạng tháiĐội nhàTỷ sốĐội khách Hiệp 1Ghi bàn
FT Sogndal (nữ) 2 – 2 Honefoss (nữ) 2 – 0 —
FT Sogndal (nữ) 6 – 1 Forde (nữ) 3 – 1 —
FT Sogndal (nữ) 1 – 5 SK Brann (nữ) 1 – 3 —
FT Forde (nữ) 0 – 5 Sogndal (nữ) 0 – 1 —
FT Sogndal (nữ) 4 – 2 Raufoss (nữ) 1 – 1 —
Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com