Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

Slovan Ljubljana

Phong độ: BHTTB

Slovan Ljubljana sẽ gặp Tabor Sezana lúc 23:00 ngày 27/10/2026 tại Slovenia 2.Liga.

Trận đấu sắp tới

Trận kế tiếp · 1 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
Tabor Sezana – Slovan Ljubljana ——— ——— ———

Kết quả gần nhấtTất cả

Kết quả gần nhất · 5 trận · giờ VN
Trạng tháiĐội nhàTỷ sốĐội khách Hiệp 1Ghi bàn
FT NK Rudar Velenje 2 – 0 Slovan Ljubljana 2 – 0 —
FT Slovan Ljubljana 1 – 1 Bistrica 0 – 1 —
FT Dravinja 1 – 4 Slovan Ljubljana 1 – 3 —
FT Slovan Ljubljana 1 – 0 NK Brezice 1919 1 – 0 —
FT Triglav Gorenjska 3 – 0 Slovan Ljubljana 2 – 0 —

Lịch tiếp theoĐầy đủ

Lịch tiếp theo · 5 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
Tabor Sezana – Slovan Ljubljana ——— ——— ———
Slovan Ljubljana – ND Primorje ——— ——— ———
NK Jesenice – Slovan Ljubljana ——— ——— ———
Slovan Ljubljana – Krsko Posavlje ——— ——— ———
Slovan Ljubljana – Jadran Dekani ——— ——— ———
Đội hình (23 cầu thủ)
Số áo · Cầu thủ · Vị trí · Tuổi
SốCầu thủVị tríTuổi
—Matic KurentHậu vệ24
—Filip AndjelicTiền vệ23
—Hanan DurakovicTiền vệ21
—Luka FilipTiền đạo27
2David UrsicKhông rõ—
3Grega OvijacKhông rõ—
4David PetrusicKhông rõ—
5Nik GorencKhông rõ—
7Niko MundaKhông rõ—
8Senad PoricKhông rõ—
9Klemen KolarKhông rõ—
10Adnan AbdicKhông rõ—
11Jovan KoprivicaKhông rõ—
12Nedzad KanuricKhông rõ—
13Vanja PraskaloKhông rõ—
14Matic SojerKhông rõ—
15Oskar KvaternikKhông rõ—
16Ivan Ante RadosKhông rõ—
17Nik BalonKhông rõ—
18Urban StrazisarKhông rõ—
19Timotej SelakovicKhông rõ—
20Boris BosnjovicKhông rõ—
77Val BrvarKhông rõ—

Hỏi nhanh về trang này

Trận tiếp theo của Slovan Ljubljana là khi nào?
Slovan Ljubljana gặp Tabor Sezana trên sân khách lúc 23:00 ngày 27/10/2026, giải Slovenia 2.Liga.
Slovan Ljubljana đang có phong độ ra sao?
5 trận gần nhất Slovan Ljubljana 2 thắng, 1 hòa, 2 thua; trận gần nhất ngày 17/10/2026 thua NK Rudar Velenje 0-2 (Slovenia 2.Liga).
Đội hình Slovan Ljubljana có bao nhiêu cầu thủ, giá trị bao nhiêu?
Đội hình Slovan Ljubljana có 23 cầu thủ, tuổi trung bình 23,8; đắt giá nhất là Hanan Durakovic (tiền vệ, 100 nghìn €).
Thành tích Slovan Ljubljana mùa này tại Slovenia 2.Liga?
Tại Slovenia 2.Liga, Slovan Ljubljana đã đá 11 trận, ghi 14 bàn, thủng lưới 18 (trung bình 1,27 bàn ghi/trận).

Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 21:05 22/10/2026 (giờ Việt Nam).

Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com