Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

Servette U21

Hạng dưới Thụy Sĩ (D2)HLV Jeff SaibeneGiá trị 750 nghìn €
Phong độ: THTTH

Servette U21 sẽ gặp Stade Payerne lúc 22:00 ngày 24/10/2026 tại Hạng dưới Thụy Sĩ (D2).

Trận đấu sắp tới

Trận kế tiếp · 1 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
Stade Payerne – Servette U21 ——— ——— ———

Kết quả gần nhấtTất cả

Kết quả gần nhất · 5 trận · giờ VN
Trạng tháiĐội nhàTỷ sốĐội khách Hiệp 1Ghi bàn
FT Servette U21 2 – 1 Chenois 1 – 1 —
FT Servette U21 2 – 2 Lausanne Sports U21 1 – 1 —
FT Vevey Sports 1 – 4 Servette U21 0 – 2 —
FT FC Portalban/Gletterens 1 – 2 Servette U21 1 – 0 —
FT FC Sion U21 0 – 0 Servette U21 0 – 0 —

Lịch tiếp theoĐầy đủ

Lịch tiếp theo · 5 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
Stade Payerne – Servette U21 ——— ——— ———
Servette U21 – FC Coffrane ——— ——— ———
Monthey – Servette U21 ——— ——— ———
Servette U21 – La Chaux-de-Fonds ——— ——— ———
FC Naters – Servette U21 ——— ——— ———

Hỏi nhanh về trang này

Trận tiếp theo của Servette U21 là khi nào?
Servette U21 gặp Stade Payerne trên sân khách lúc 22:00 ngày 24/10/2026, giải Hạng dưới Thụy Sĩ (D2).
Servette U21 đang có phong độ ra sao?
5 trận gần nhất Servette U21 3 thắng, 2 hòa, 0 thua; trận gần nhất ngày 11/10/2026 thắng Chenois 2-1 (Hạng dưới Thụy Sĩ (D2)).
Ai là HLV và sân nhà của Servette U21?
HLV trưởng là Jeff Saibene (LUX, 58 tuổi).
Thành tích Servette U21 mùa này tại Hạng dưới Thụy Sĩ (D2)?
Tại Hạng dưới Thụy Sĩ (D2), Servette U21 đã đá 10 trận, ghi 19 bàn, thủng lưới 16 (trung bình 1,90 bàn ghi/trận).

Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 20:50 22/10/2026 (giờ Việt Nam).

Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com