Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

Séc trong nhà

Czech Republic
Phong độ: HTBHB

Séc trong nhà sẽ gặp Azerbaijan trong nhà lúc 20:00 ngày 05/11/2026 tại Vòng loại Futsal World Cup châu Âu.

Trận đấu sắp tới

Trận kế tiếp · 1 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
Azerbaijan trong nhà – Séc trong nhà ——— ——— ———

Kết quả gần nhấtTất cả

Kết quả gần nhất · 5 trận · giờ VN
Trạng tháiĐội nhàTỷ sốĐội khách Hiệp 1Ghi bàn
FT Séc trong nhà 3 – 3 Latvia trong nhà 0 – 1 —
FT Séc trong nhà 2 – 1 Azerbaijan trong nhà 2 – 0 —
FT Séc trong nhà 2 – 6 Argentina (Futsal) 1 – 3 —
FT Ý trong nhà 1 – 1 Séc trong nhà 0 – 0 —
FT Brazil (Futsal) 6 – 1 Séc trong nhà 3 – 1 —

Hỏi nhanh về trang này

Trận tiếp theo của Séc trong nhà là khi nào?
Séc trong nhà gặp Azerbaijan trong nhà trên sân khách lúc 20:00 ngày 05/11/2026, giải Vòng loại Futsal World Cup châu Âu.
Séc trong nhà đang có phong độ ra sao?
5 trận gần nhất Séc trong nhà 1 thắng, 2 hòa, 2 thua; trận gần nhất ngày 20/10/2026 hòa Latvia trong nhà 3-3 (Vòng loại Futsal World Cup châu Âu).

Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 22:47 22/10/2026 (giờ Việt Nam).

Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com