
RW Oberhausen U19
Phong độ: BBBBB
RW Oberhausen U19 sẽ gặp Rot-Weiss Essen U19 lúc 18:00 ngày 24/10/2026 tại GER JBH.
Trận đấu sắp tới
| Giờ | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Kèo châu Á | Tài xỉu | Phạt góc | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chấp | Chủ | Khách | Mốc | Tài | Xỉu | Mốc | Tài | Xỉu | ||||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
Kết quả gần nhấtTất cả
| Trạng thái | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Hiệp 1 | Ghi bàn |
|---|---|---|---|---|---|
| FT | 6 – 2 | 0 – 1 | — | ||
| FT | 1 – 0 | 1 – 0 | — | ||
| FT | 0 – 4 | 0 – 1 | — | ||
| FT | 0 – 2 | 0 – 0 | — | ||
| FT | 3 – 1 | 0 – 0 | — |
Lịch tiếp theoĐầy đủ
| Giờ | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Kèo châu Á | Tài xỉu | Phạt góc | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chấp | Chủ | Khách | Mốc | Tài | Xỉu | Mốc | Tài | Xỉu | ||||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
Đội hình (14 cầu thủ)
| Số | Cầu thủ | Vị trí | Tuổi |
|---|---|---|---|
| — | Joel-Andre Frenzel | Thủ môn | 26 |
| — | Marco Wichert | Thủ môn | 26 |
| — | Henry Haferkorn | Hậu vệ | 26 |
| — | Lennart Uedickoven | Hậu vệ | 26 |
| — | Orhan Celik | Hậu vệ | 26 |
| — | Berkan Gursoy | Tiền vệ | 27 |
| — | Ahmet-Efe Aris | Tiền vệ | 27 |
| — | Muhammed Celik | Tiền vệ | 26 |
| — | Nico Moors | Tiền vệ | 27 |
| — | Peter Steinbach | Tiền vệ | 26 |
| — | Jannis Herbstsommer | Tiền đạo | 26 |
| — | Erick·Surmanski | Không rõ | — |
| — | Luis·Forster | Không rõ | — |
| — | Ouassim·El Abdouni | Không rõ | — |
Hỏi nhanh về trang này
- Trận tiếp theo của RW Oberhausen U19 là khi nào?
- RW Oberhausen U19 gặp Rot-Weiss Essen U19 trên sân nhà lúc 18:00 ngày 24/10/2026, giải GER JBH.
- RW Oberhausen U19 đang có phong độ ra sao?
- 5 trận gần nhất RW Oberhausen U19 0 thắng, 0 hòa, 5 thua; trận gần nhất ngày 17/10/2026 thua Borussia Dortmund U19 2-6 (GER JBH).
- Đội hình RW Oberhausen U19 có bao nhiêu cầu thủ, giá trị bao nhiêu?
- Đội hình RW Oberhausen U19 có 14 cầu thủ, tuổi trung bình 26,3, tổng giá trị 10 nghìn €.
- Ai là HLV và sân nhà của RW Oberhausen U19?
- HLV trưởng là Ken Asaeda (JPN, 43 tuổi); sân nhà Nebenplatz Stadion Niederrhein tại Oberhausen, sức chứa 1.500 chỗ.
- Thành tích RW Oberhausen U19 mùa này tại GER JBH?
- Tại GER JBH, RW Oberhausen U19 đã đá 7 trận, ghi 8 bàn, thủng lưới 24 (trung bình 1,14 bàn ghi/trận).
Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 16:41 23/10/2026 (giờ Việt Nam).