
Real Betis B
Spanish Segunda División RFEFSpainHLV Dani FragosoSân Ciudad Deportiva Luis del SolGiá trị 5,6 triệu €
Phong độ: BHTTT
Real Betis B sẽ gặp Mijas Las Lagunas lúc 22:00 ngày 24/10/2026 tại Spanish Segunda División RFEF.
Trận đấu sắp tới
| Giờ | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Kèo châu Á | Tài xỉu | Phạt góc | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chấp | Chủ | Khách | Mốc | Tài | Xỉu | Mốc | Tài | Xỉu | ||||
| – | -0.25 | 1.90 | 1.90 | — | — | — | — | — | — | |||
Kết quả gần nhấtTất cả
| Trạng thái | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Hiệp 1 | Ghi bàn |
|---|---|---|---|---|---|
| FT | 3 – 2 | 0 – 2 | — | ||
| FT | 1 – 1 | 0 – 1 | — | ||
| FT | 0 – 2 | 0 – 0 | — | ||
| FT | 4 – 0 | 3 – 0 | — | ||
| FT | 0 – 1 | 0 – 0 | — |
Lịch tiếp theoĐầy đủ
| Giờ | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Kèo châu Á | Tài xỉu | Phạt góc | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chấp | Chủ | Khách | Mốc | Tài | Xỉu | Mốc | Tài | Xỉu | ||||
| – | -0.25 | 1.90 | 1.90 | — | — | — | — | — | — | |||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
Đội hình (7 cầu thủ)
| Số | Cầu thủ | Vị trí | Tuổi |
|---|---|---|---|
| — | Jose Antoni Gordo Varilla | Thủ môn | 21 |
| 3 | Ian Forns Montes | Hậu vệ | 22 |
| 21 | jorge oreiro | Hậu vệ | 20 |
| 5 | Ismael Barea | Tiền vệ | 21 |
| — | Ivan Navarro | Tiền đạo | 29 |
| 17 | antonio toral | Tiền đạo | 23 |
| 22 | Borja Alonso | Tiền đạo | 22 |
Hỏi nhanh về trang này
- Trận tiếp theo của Real Betis B là khi nào?
- Real Betis B gặp Mijas Las Lagunas trên sân khách lúc 22:00 ngày 24/10/2026, giải Spanish Segunda División RFEF.
- Real Betis B đang có phong độ ra sao?
- 5 trận gần nhất Real Betis B 3 thắng, 1 hòa, 1 thua; trận gần nhất ngày 18/10/2026 thua UD Tamaraceite 2-3 (Spanish Segunda División RFEF).
- Đội hình Real Betis B có bao nhiêu cầu thủ, giá trị bao nhiêu?
- Đội hình Real Betis B có 7 cầu thủ, tuổi trung bình 22,6, tổng giá trị 5,6 triệu €; đắt giá nhất là Ismael Barea (tiền vệ, 300 nghìn €).
- Ai là HLV và sân nhà của Real Betis B?
- HLV trưởng là Dani Fragoso (ESP, 44 tuổi); sân nhà Ciudad Deportiva Luis del Sol tại Seville, sức chứa 1.318 chỗ.
- Thành tích Real Betis B mùa này tại Spanish Segunda División RFEF?
- Tại Spanish Segunda División RFEF, Real Betis B đã đá 7 trận, ghi 11 bàn, thủng lưới 4 (trung bình 1,57 bàn ghi/trận).
Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 19:48 22/10/2026 (giờ Việt Nam).