Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

Real Agro Aversa

Italian Serie DItalyHLV Salvatore CampilongoSân Stadio Augusto BiscegliaGiá trị 1,2 triệu €
Phong độ: HBHBT

Real Agro Aversa sẽ gặp Turris Neapolis lúc 21:00 ngày 25/10/2026 tại Italian Serie D.

Trận đấu sắp tới

Trận kế tiếp · 1 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
Real Agro Aversa – Turris Neapolis ——— ——— ———

Kết quả gần nhấtTất cả

Kết quả gần nhất · 5 trận · giờ VN
Trạng tháiĐội nhàTỷ sốĐội khách Hiệp 1Ghi bàn
FT Gladiator 3 – 3 Real Agro Aversa 1 – 1 —
FT Real Agro Aversa 0 – 1 A.S Andria Bat 0 – 0 —
FT Paganese 1 – 1 Real Agro Aversa 0 – 0 —
FT FB Brindisi 1912 3 – 0 Real Agro Aversa 1 – 0 —
FT Real Agro Aversa 1 – 0 FBC Gravina 1 – 0 —
Đội hình (36 cầu thủ)
Số áo · Cầu thủ · Vị trí · Tuổi
SốCầu thủVị tríTuổi
—Alfio Luca AmataThủ môn23
—Andrea SpurioThủ môn28
—Francesco YimgaThủ môn19
—Gennaro Di SommaThủ môn20
—Francesco CorriereThủ môn20
—Davide DamaHậu vệ25
—Emanuele Di BellaHậu vệ23
—Alejandro Manuel Jose Hernandez GouveiaHậu vệ18
—darli kurtiHậu vệ18
—Stefano codraroHậu vệ20
—Stefano ManzoTiền vệ36
—manuel cannavaroTiền vệ24
—Michele·MasalaTiền vệ22
—Mario PreziosoTiền vệ30
16I CurtronieoTiền vệ21
—Sainey SanyangTiền đạo27
—Giovanni FoderaroTiền đạo42
—Matteo PiciolloTiền đạo34
—Antonio MessinaTiền đạo25
—Ciro FavettaTiền đạo32
—Vincenzo Della PietraTiền đạo24
—Alessio FaellaTiền đạo29
—Francesco FellecaTiền đạo28
9Demiro PozzebonTiền đạo38
19Matteo FicheraTiền đạo23
—Fabrizio BontempoKhông rõ37
—Carmelo GuarneraKhông rõ—
—Antonio ViaggoKhông rõ—
—Simone ZappalaKhông rõ—
—Yassine EjjakiKhông rõ27
—Francesco VerdeKhông rõ26
—Bright AddaeKhông rõ33
—Gioacchino GaleotafioreKhông rõ26
—Francesco ForteKhông rõ27
—Riccardo VonoKhông rõ25
—Donato solaroKhông rõ20

Hỏi nhanh về trang này

Trận tiếp theo của Real Agro Aversa là khi nào?
Real Agro Aversa gặp Turris Neapolis trên sân nhà lúc 21:00 ngày 25/10/2026, giải Italian Serie D.
Real Agro Aversa đang có phong độ ra sao?
5 trận gần nhất Real Agro Aversa 1 thắng, 2 hòa, 2 thua; trận gần nhất ngày 18/10/2026 hòa Gladiator 3-3 (Italian Serie D).
Đội hình Real Agro Aversa có bao nhiêu cầu thủ, giá trị bao nhiêu?
Đội hình Real Agro Aversa có 36 cầu thủ, tuổi trung bình 26,4, tổng giá trị 1,2 triệu €; đắt giá nhất là Andrea Spurio (thủ môn, 125 nghìn €).
Ai là HLV và sân nhà của Real Agro Aversa?
HLV trưởng là Salvatore Campilongo (ITA, 65 tuổi); sân nhà Stadio Augusto Bisceglia tại Aversa, sức chứa 2.565 chỗ.
Real Agro Aversa có bao nhiêu cầu thủ chấn thương hoặc treo giò?
1 cầu thủ Real Agro Aversa hiện vắng mặt: manuel cannavaro.

Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 04:50 23/10/2026 (giờ Việt Nam).

Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com