Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

Primeiro de Agosto

Angolan Girabola LeagueAngolaHLV Telmo CostaSân Estadio 11 de Novembro
Phong độ: THTTH

Primeiro de Agosto sẽ gặp Daring Club Virunga lúc 02:00 ngày 24/10/2026 tại Cúp C2 châu Phi.

Lịch thi đấu sắp tới

Primeiro de Agosto · 5 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
Primeiro de Agosto – Daring Club Virunga 21.901.90 ——— ———
Recreativo Caala – Primeiro de Agosto ——— ——— ———
Primeiro de Agosto – Petro Atletico de Luanda ——— ——— ———
Primeiro de Agosto – Wiliete S.C. ——— ——— ———
Recreativo do Libolo – Primeiro de Agosto ——— ——— ———
Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com