Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

Parnu JK Vaprus II

Esiliiga BEstonia
Phong độ: BTHTB

Parnu JK Vaprus II sẽ gặp Levadia Tallinn U19 lúc 23:00 ngày 26/10/2026 tại Esiliiga B.

Trận đấu sắp tới

Trận kế tiếp · 1 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
Levadia Tallinn U19 – Parnu JK Vaprus II ——— ——— ———

Kết quả gần nhấtTất cả

Kết quả gần nhất · 5 trận · giờ VN
Trạng tháiĐội nhàTỷ sốĐội khách Hiệp 1Ghi bàn
FT Viljandi Tulevik 3 – 2 Parnu JK Vaprus II 2 – 1 —
FT Parnu JK Vaprus II 2 – 1 Tabasalu Charma 2 – 0 —
FT JK Tallinna Kalev II 1 – 1 Parnu JK Vaprus II 0 – 0 —
FT Parnu JK Vaprus II 12 – 0 Tallinna JK Legion 5 – 0 —
FT Parnu JK Vaprus II 0 – 4 Tartu Kalev 0 – 3 —

Lịch tiếp theoĐầy đủ

Lịch tiếp theo · 3 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
Levadia Tallinn U19 – Parnu JK Vaprus II ——— ——— ———
Parnu JK Vaprus II – Tartu JK Maag Tammeka B ——— ——— ———
Parnu JK Vaprus II – Trans Narva B ——— ——— ———

Hỏi nhanh về trang này

Trận tiếp theo của Parnu JK Vaprus II là khi nào?
Parnu JK Vaprus II gặp Levadia Tallinn U19 trên sân khách lúc 23:00 ngày 26/10/2026, giải Esiliiga B.
Parnu JK Vaprus II đang có phong độ ra sao?
5 trận gần nhất Parnu JK Vaprus II 2 thắng, 1 hòa, 2 thua; trận gần nhất ngày 17/10/2026 thua Viljandi Tulevik 2-3 (Esiliiga B).
Thành tích Parnu JK Vaprus II mùa này tại Esiliiga B?
Tại Esiliiga B, Parnu JK Vaprus II đã đá 33 trận, ghi 100 bàn, thủng lưới 67 (trung bình 3,03 bàn ghi/trận).

Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 12:08 23/10/2026 (giờ Việt Nam).

Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com