
Panaitolikos U19
Phong độ: BBTHB
Panaitolikos U19 sẽ gặp AEK Athens U19 lúc 15:00 ngày 24/10/2026 tại Greek U19.
Trận đấu sắp tới
Trận kế tiếp · 1 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
| Giờ | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách |
Kèo châu Á | Tài xỉu | Phạt góc |
| Chấp | Chủ | Khách | Mốc | Tài | Xỉu | Mốc | Tài | Xỉu |
|
AEK Athens U19 |
– |
Panaitolikos U19 |
— | — | — |
— | — | — |
— | — | — |
Đội hình (13 cầu thủ)
Hỏi nhanh về trang này
- Trận tiếp theo của Panaitolikos U19 là khi nào?
- Panaitolikos U19 gặp AEK Athens U19 trên sân khách lúc 15:00 ngày 24/10/2026, giải Greek U19.
- Panaitolikos U19 đang có phong độ ra sao?
- 5 trận gần nhất Panaitolikos U19 1 thắng, 1 hòa, 3 thua; trận gần nhất ngày 17/10/2026 thua Olympiakos (Youth) 2-3 (Greek U19).
- Đội hình Panaitolikos U19 có bao nhiêu cầu thủ, giá trị bao nhiêu?
- Đội hình Panaitolikos U19 có 13 cầu thủ, tuổi trung bình 24,7.
Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 23:32 22/10/2026 (giờ Việt Nam).