Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

Orapa United

Phong độ: THTHB

Orapa United sẽ gặp Gaborone United lúc 00:00 ngày 24/10/2026 tại Botswana Premier League.

Trận đấu sắp tới

Trận kế tiếp · 1 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
Gaborone United – Orapa United ——— ——— ———

Kết quả gần nhấtTất cả

Kết quả gần nhất · 5 trận · giờ VN
Trạng tháiĐội nhàTỷ sốĐội khách Hiệp 1Ghi bàn
FT Orapa United 2 – 0 Jwaneng Galaxy 2 – 0 —
FT Township Rollers 1 – 1 Orapa United 1 – 0 —
FT BDF XI 2 – 4 Orapa United 0 – 1 —
FT Botswana Police XI SC 0 – 0 Orapa United 0 – 0 —
FT Orapa United 0 – 1 Tafic FC 0 – 1 —

Lịch tiếp theoĐầy đủ

Lịch tiếp theo · 5 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
Gaborone United – Orapa United ——— ——— ———
Matebele FC – Orapa United ——— ——— ———
Orapa United – Extension Gunners ——— ——— ———
Mochudi Centre Chiefs – Orapa United ——— ——— ———
Orapa United – Prisons XI Gaborone ——— ——— ———

Hỏi nhanh về trang này

Trận tiếp theo của Orapa United là khi nào?
Orapa United gặp Gaborone United trên sân khách lúc 00:00 ngày 24/10/2026, giải Botswana Premier League.
Orapa United đang có phong độ ra sao?
5 trận gần nhất Orapa United 2 thắng, 2 hòa, 1 thua; trận gần nhất ngày 17/10/2026 thắng Jwaneng Galaxy 2-0 (Botswana Premier League).
Thành tích Orapa United mùa này tại Botswana Premier League?
Tại Botswana Premier League, Orapa United đã đá 5 trận, ghi 7 bàn, thủng lưới 4 (trung bình 1,40 bàn ghi/trận).

Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 21:39 22/10/2026 (giờ Việt Nam).

Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com