Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

Nordsjaelland (nữ)

Danish ElitedivisionenDenmarkSân Farum Park
Phong độ: HHHTT

Nordsjaelland (nữ) sẽ gặp AGF Kvindefodbold APS (nữ) lúc 20:00 ngày 25/10/2026 tại Danish Elitedivisionen.

Lịch thi đấu sắp tới

Nordsjaelland (nữ) · 4 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
Nordsjaelland (nữ) – AGF Kvindefodbold APS (nữ) ——— ——— ———
HB Koge (nữ) – Nordsjaelland (nữ) ——— ——— ———
FC Copenhagen (nữ) – Nordsjaelland (nữ) ——— ——— ———
Nordsjaelland (nữ) – ASA Aarhus (nữ) ——— ——— ———
Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com