Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

Nart Cherkessk

RUS D3BRussia
Phong độ: BTTHT

Nart Cherkessk sẽ gặp Pobeda Khasavyurt lúc 18:00 ngày 24/10/2026 tại RUS D3B.

Trận đấu sắp tới

Trận kế tiếp · 1 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
Pobeda Khasavyurt – Nart Cherkessk ——— ——— ———

Kết quả gần nhấtTất cả

Kết quả gần nhất · 5 trận · giờ VN
Trạng tháiĐội nhàTỷ sốĐội khách Hiệp 1Ghi bàn
FT Nart Cherkessk 1 – 3 FK Rostov-2 0 – 2 —
FT Luhansk 1 – 2 Nart Cherkessk 0 – 1 —
FT Nart Cherkessk 2 – 0 Dinamo-2 Makhachkala 2 – 0 —
FT Neftyanik Izberbash 1 – 1 Nart Cherkessk 1 – 0 —
FT Nart Cherkessk 3 – 0 FK Angusht Nazran 2 – 0 —

Lịch tiếp theoĐầy đủ

Lịch tiếp theo · 2 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
Pobeda Khasavyurt – Nart Cherkessk ——— ——— ———
Nart Cherkessk – FK Astrakhan ——— ——— ———

Hỏi nhanh về trang này

Trận tiếp theo của Nart Cherkessk là khi nào?
Nart Cherkessk gặp Pobeda Khasavyurt trên sân khách lúc 18:00 ngày 24/10/2026, giải RUS D3B.
Nart Cherkessk đang có phong độ ra sao?
5 trận gần nhất Nart Cherkessk 3 thắng, 1 hòa, 1 thua; trận gần nhất ngày 17/10/2026 thua FK Rostov-2 1-3 (RUS D3B).
Thành tích Nart Cherkessk mùa này tại RUS D3B?
Tại RUS D3B, Nart Cherkessk đã đá 26 trận, ghi 36 bàn, thủng lưới 25 (trung bình 1,38 bàn ghi/trận).

Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 06:10 23/10/2026 (giờ Việt Nam).

Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com