Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

Nardo FK

Norwegian 3.DivisjonNorwaySân Nissekollen KunstgressThành lập 1971
Phong độ: HTTBT

Nardo FK sẽ gặp Orkla lúc 19:00 ngày 24/10/2026 tại Norwegian 3.Divisjon.

Trận đấu sắp tới

Trận kế tiếp · 1 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
Orkla – Nardo FK ——— ——— ———

Kết quả gần nhấtTất cả

Kết quả gần nhất · 5 trận · giờ VN
Trạng tháiĐội nhàTỷ sốĐội khách Hiệp 1Ghi bàn
FT Aalesund FK B 3 – 3 Nardo FK 2 – 0 —
FT Nardo FK 11 – 0 SK Herd 8 – 0 —
FT Byasen Toppfot 1 – 3 Nardo FK 1 – 1 —
FT Nardo FK 0 – 1 Strindheim IL 0 – 1 —
FT Ntnui 2 – 5 Nardo FK 1 – 2 —

Lịch tiếp theoĐầy đủ

Lịch tiếp theo · 2 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
Orkla – Nardo FK ——— ——— ———
Nardo FK – Kvik Trondheim ——— ——— ———
Đội hình (27 cầu thủ)
Số áo · Cầu thủ · Vị trí · Tuổi
SốCầu thủVị tríTuổi
12Preben OienThủ môn30
—Ottar MagnussonHậu vệ29
—Edvin GrevskottHậu vệ27
—Lasse Wedo GjengarHậu vệ27
—Hikmat·NazariHậu vệ26
—Andreas UranHậu vệ26
4Marius SandvikHậu vệ—
15Andreas Dyrnes·SoftelandHậu vệ—
20Simen·KjorstadHậu vệ—
—Jørgen Kjøsnes ValleraunetTiền vệ27
—Jorgen Wisth LieTiền vệ27
—Fredrik StokkeTiền vệ—
—Andreas Bergo KrokboTiền vệ—
—Andreas rosnesTiền vệ31
5Eirik TrondsenTiền vệ—
6Oyvind Olav Dosvik HaugenTiền vệ—
16Einar Corneliussen StorvikTiền vệ26
17Mathias Jullumstro WinumTiền vệ26
26David Erik·StrandinTiền vệ—
—Kim RiksvoldTiền đạo32
—Isak Rynning MalvikTiền đạo30
—Henrik Hoyem OlsenTiền đạo25
—Reda chikhTiền đạo29
—Sondre StokkeTiền đạo35
13Isak Halvor HustadKhông rõ—
21Simen Egge NestakerKhông rõ23
28Jonas Andre StrandKhông rõ23

Hỏi nhanh về trang này

Trận tiếp theo của Nardo FK là khi nào?
Nardo FK gặp Orkla trên sân khách lúc 19:00 ngày 24/10/2026, giải Norwegian 3.Divisjon.
Nardo FK đang có phong độ ra sao?
5 trận gần nhất Nardo FK 3 thắng, 1 hòa, 1 thua; trận gần nhất ngày 21/10/2026 hòa Aalesund FK B 3-3 (Norwegian 3.Divisjon).
Đội hình Nardo FK có bao nhiêu cầu thủ, giá trị bao nhiêu?
Đội hình Nardo FK có 27 cầu thủ, tuổi trung bình 27,7.
Ai là HLV và sân nhà của Nardo FK?
Sân nhà Nissekollen Kunstgress tại Trondheim, sức chứa 800 chỗ.
Thành tích Nardo FK mùa này tại Norwegian 3.Divisjon?
Tại Norwegian 3.Divisjon, Nardo FK đã đá 24 trận, ghi 64 bàn, thủng lưới 50 (trung bình 2,67 bàn ghi/trận).

Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 06:27 23/10/2026 (giờ Việt Nam).

Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com