
Montego Bay Utd
Phong độ: HTTTH
Montego Bay Utd sẽ gặp Mount Pleasant FA lúc 08:00 ngày 27/10/2026 tại Jamaica Premier League.
Trận đấu sắp tới
| Giờ | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Kèo châu Á | Tài xỉu | Phạt góc | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chấp | Chủ | Khách | Mốc | Tài | Xỉu | Mốc | Tài | Xỉu | ||||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
Kết quả gần nhấtTất cả
| Trạng thái | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Hiệp 1 | Ghi bàn |
|---|---|---|---|---|---|
| FT | 2 – 2 | 1 – 0 | — | ||
| FT | 1 – 3 | 0 – 2 | — | ||
| FT | 1 – 0 | 1 – 0 | — | ||
| FT | 0 – 1 | 0 – 1 | — | ||
| FT | 0 – 0 | 0 – 0 | — |
Lịch tiếp theoĐầy đủ
| Giờ | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Kèo châu Á | Tài xỉu | Phạt góc | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chấp | Chủ | Khách | Mốc | Tài | Xỉu | Mốc | Tài | Xỉu | ||||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
Đội hình (42 cầu thủ)
Hỏi nhanh về trang này
- Trận tiếp theo của Montego Bay Utd là khi nào?
- Montego Bay Utd gặp Mount Pleasant FA trên sân khách lúc 08:00 ngày 27/10/2026, giải Jamaica Premier League.
- Montego Bay Utd đang có phong độ ra sao?
- 5 trận gần nhất Montego Bay Utd 3 thắng, 2 hòa, 0 thua; trận gần nhất ngày 19/10/2026 hòa Arnett Gardens 2-2 (Jamaica Premier League).
- Đội hình Montego Bay Utd có bao nhiêu cầu thủ, giá trị bao nhiêu?
- Đội hình Montego Bay Utd có 42 cầu thủ, tuổi trung bình 31,2.
- Ai là HLV và sân nhà của Montego Bay Utd?
- HLV trưởng là Neider dos Santos (BRA, 61 tuổi); sân nhà Montego Bay Sports Complex tại Montego Bay, sức chứa 7.000 chỗ.
- Thành tích Montego Bay Utd mùa này tại Jamaica Premier League?
- Tại Jamaica Premier League, Montego Bay Utd đã đá 6 trận, ghi 9 bàn, thủng lưới 3 (trung bình 1,50 bàn ghi/trận).
Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 23:10 22/10/2026 (giờ Việt Nam).