Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

Leaper MG

Chinese Hong Kong First DivisionHong Kong, ChinaHLV Chung-Yin Johnny ChoiGiá trị 35 nghìn €
Phong độ: BHBBB

Leaper MG sẽ gặp Sky Leader lúc 14:30 ngày 25/10/2026 tại Chinese Hong Kong First Division.

Trận đấu sắp tới

Trận kế tiếp · 1 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
Leaper MG – Sky Leader ——— ——— ———

Kết quả gần nhấtTất cả

Kết quả gần nhất · 5 trận · giờ VN
Trạng tháiĐội nhàTỷ sốĐội khách Hiệp 1Ghi bàn
FT Tung Sing 1 – 0 Leaper MG 0 – 0 —
FT Hoi King 2 – 2 Leaper MG 1 – 0 —
FT South China AA 1 – 0 Leaper MG 1 – 0 —
FT Sham Shui Po 2 – 1 Leaper MG 1 – 1 —
FT Leaper MG 1 – 2 Citizen 1 – 1 —

Lịch tiếp theoĐầy đủ

Lịch tiếp theo · 5 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
Leaper MG – Sky Leader ——— ——— ———
Leaper MG – Yuen Long ——— ——— ———
Lucky Mile FC – Leaper MG ——— ——— ———
Leaper MG – Kui Tan ——— ——— ———
Resources Capital FC – Leaper MG ——— ——— ———
Đội hình (71 cầu thủ)
Số áo · Cầu thủ · Vị trí · Tuổi
SốCầu thủVị tríTuổi
—Jahangir KhanThủ môn36
—Lok Hang Ryan UngThủ môn26
—Pak Hei ChanThủ môn26
—Yugo·KawabataHậu vệ32
—Ka Wah·LeeHậu vệ30
—Yun Keung·ChowHậu vệ31
—Leung Hin-Cheung JustinHậu vệ28
—Kai Long ChengHậu vệ22
—Long HouHậu vệ22
—Chun Fung ChanHậu vệ26
—Pak Yin LoHậu vệ20
—Félix Pérez-DoyleHậu vệ24
—Ho-Hin LamHậu vệ25
23Ruben LopezHậu vệ47
—Kwun Yat Philip·ChungTiền vệ31
—Jun ZhangTiền vệ34
—Ying Wai·LiTiền vệ42
—Ka Ho·YipTiền vệ30
—Chun Yiu·ChowTiền vệ34
—Tin Ho LoTiền vệ34
—Chun Yin·ChowTiền vệ—
—Kwong Yuet·TangTiền vệ—
—Kwai Shing ChowTiền vệ—
—Ho Nam WatTiền vệ—
—Siu Chung KwokTiền vệ20
—Muk Lee TsuiTiền vệ21
—Ho-Ming Jack LiTiền vệ22
—Prabhat GurungTiền vệ22
—Cheung Kwok-FungTiền vệ20
5Ka Fung·SinTiền vệ27
26Ho Yin·KwongTiền vệ41
—Kelvin OriekeTiền đạo—
—Diego Daniel·CaneteTiền đạo40
—Micke-Dongo Haullaud ShamarrangeTiền đạo—
—Chi Wai TamTiền đạo21
—Yat Tung ChanTiền đạo23
—Pak To NgTiền đạo21
—Ho Kwan WatTiền đạo27
—Cheuk Yat CheungTiền đạo—
—Kin Sang ChoiTiền đạo21
—Tsz Kit YeungTiền đạo34
—Wan-Lok LeeTiền đạo21
—Lam Chi-FungTiền đạo24
20Kenji FukudaTiền đạo49
—Kwan Po·TamKhông rõ—
—Ho Yeung Jack·LiKhông rõ26
—Uros·DordevicKhông rõ—
—Ching Yu·LuKhông rõ33
—Ka Wai TsangKhông rõ33
—Ka Shing·LauKhông rõ—
—Ricardo Henrique·De PaulaKhông rõ—
—Long Yin·LeeKhông rõ24
—Kam Chak·WongKhông rõ—
—Tsz Lok·KwanKhông rõ—
—Chun Hin·SyKhông rõ—
—Wing Hong·WongKhông rõ—
—Chi Wing·LiKhông rõ—
—Tsz Hei·LeungKhông rõ—
—Yiu Kwok Tommy·ChuckKhông rõ33
—Tsz Kin TsoiKhông rõ—
—Fai Huang WongKhông rõ—
—Cheuk Lun AuKhông rõ29
—Lok Woon ChanKhông rõ—
—Kwan Chun ChowKhông rõ26
—Chun Ho ChowKhông rõ26
—Yui Him Issac AuKhông rõ—
—Chun Yin MokKhông rõ—
—Hok Fai SoKhông rõ—
—Cheuk Sing ChauKhông rõ—
—Pak Yin LingKhông rõ—
—Tsz Shing TangKhông rõ—

Hỏi nhanh về trang này

Trận tiếp theo của Leaper MG là khi nào?
Leaper MG gặp Sky Leader trên sân nhà lúc 14:30 ngày 25/10/2026, giải Chinese Hong Kong First Division.
Leaper MG đang có phong độ ra sao?
5 trận gần nhất Leaper MG 0 thắng, 1 hòa, 4 thua; trận gần nhất ngày 18/10/2026 thua Tung Sing 0-1 (Chinese Hong Kong First Division).
Đội hình Leaper MG có bao nhiêu cầu thủ, giá trị bao nhiêu?
Đội hình Leaper MG có 71 cầu thủ, tuổi trung bình 28,5, tổng giá trị 35 nghìn €; đắt giá nhất là Félix Pérez-Doyle (hậu vệ, 25 nghìn €).
Ai là HLV và sân nhà của Leaper MG?
HLV trưởng là Chung-Yin Johnny Choi (CHN, 49 tuổi).
Thành tích Leaper MG mùa này tại Chinese Hong Kong First Division?
Tại Chinese Hong Kong First Division, Leaper MG đã đá 5 trận, ghi 4 bàn, thủng lưới 8 (trung bình 0,80 bàn ghi/trận).

Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 21:51 22/10/2026 (giờ Việt Nam).

Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com