Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

Le Mans (nữ)

FRA WD2France
Phong độ: THTHT

Le Mans (nữ) sẽ gặp Auxerre (nữ) lúc 21:00 ngày 25/10/2026 tại FRA WD2.

Trận đấu sắp tới

Trận kế tiếp · 1 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
Auxerre (nữ) – Le Mans (nữ) ——— ——— ———

Kết quả gần nhấtTất cả

Kết quả gần nhất · 5 trận · giờ VN
Trạng tháiĐội nhàTỷ sốĐội khách Hiệp 1Ghi bàn
FT RC Saint Etienne (nữ) 0 – 2 Le Mans (nữ) 0 – 1 —
FT Le Mans (nữ) 0 – 0 Cannes AS (nữ) 0 – 0 —
FT FC Metz (nữ) 1 – 2 Le Mans (nữ) 1 – 2 —
FT RC Saint Etienne (nữ) 1 – 1 Le Mans (nữ) 1 – 0 —
FT Bourges Foot 18 (nữ) 1 – 2 Le Mans (nữ) 0 – 1 —

Hỏi nhanh về trang này

Trận tiếp theo của Le Mans (nữ) là khi nào?
Le Mans (nữ) gặp Auxerre (nữ) trên sân khách lúc 21:00 ngày 25/10/2026, giải FRA WD2.
Le Mans (nữ) đang có phong độ ra sao?
5 trận gần nhất Le Mans (nữ) 3 thắng, 2 hòa, 0 thua; trận gần nhất ngày 21/10/2026 thắng RC Saint Etienne (nữ) 2-0 (FRA LC W).

Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 23:03 22/10/2026 (giờ Việt Nam).

Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com