Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

Konyaspor U19

Turkish U19 A2 LeagueTurkeyHLV Hakan YavuzGiá trị 100 nghìn €
Phong độ: BBTHT

Konyaspor U19 sẽ gặp Genclerbirligi U19 lúc 19:00 ngày 25/10/2026 tại Turkish U19 A2 League.

Trận đấu sắp tới

Trận kế tiếp · 1 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
Konyaspor U19 – Genclerbirligi U19 ——— ——— ———

Kết quả gần nhấtTất cả

Kết quả gần nhất · 5 trận · giờ VN
Trạng tháiĐội nhàTỷ sốĐội khách Hiệp 1Ghi bàn
FT Amedspor U19 3 – 1 Konyaspor U19 3 – 0 —
FT Konyaspor U19 0 – 1 Buyuksehir BLD.Spor U19 0 – 1 —
FT Kasimpasa U19 0 – 1 Konyaspor U19 0 – 0 —
FT Konyaspor U19 2 – 2 Trabzonspor U19 0 – 1 —
FT Buyuksehir Erzurumspor U19 0 – 3 Konyaspor U19 0 – 2 —

Hỏi nhanh về trang này

Trận tiếp theo của Konyaspor U19 là khi nào?
Konyaspor U19 gặp Genclerbirligi U19 trên sân nhà lúc 19:00 ngày 25/10/2026, giải Turkish U19 A2 League.
Konyaspor U19 đang có phong độ ra sao?
5 trận gần nhất Konyaspor U19 2 thắng, 1 hòa, 2 thua; trận gần nhất ngày 17/10/2026 thua Amedspor U19 1-3 (Turkish U19 A2 League).
Ai là HLV và sân nhà của Konyaspor U19?
HLV trưởng là Hakan Yavuz (TUR, 55 tuổi).

Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 01:04 23/10/2026 (giờ Việt Nam).

Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com