Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

Kampala City Council FC

Uganda Premier LeagueUgandaSân Lugogo Stadium
Phong độ: TTTHB

Kampala City Council FC sẽ gặp Defense forces lúc 23:00 ngày 22/10/2026 tại Uganda Premier League.

Trận đấu sắp tới

Trận kế tiếp · 1 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
Kampala City Council FC – Defense forces 1.252.001.80 ——— ———

Kết quả gần nhấtTất cả

Kết quả gần nhất · 5 trận · giờ VN
Trạng tháiĐội nhàTỷ sốĐội khách Hiệp 1Ghi bàn
FT Ntugasaze FC 0 – 2 Kampala City Council FC 0 – 1 —
FT URA Kampala 0 – 1 Kampala City Council FC 0 – 0 —
FT Kampala City Council FC 1 – 0 Kataka FC 0 – 0 —
FT Kigezi Homeboys FC 0 – 0 Kampala City Council FC 0 – 0 —
FT Express FC 2 – 0 Kampala City Council FC 0 – 0 —

Lịch tiếp theoĐầy đủ

Lịch tiếp theo · 5 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
Kampala City Council FC – Defense forces 1.252.001.80 ——— ———
Kampala City Council FC – Lugazi Municipal FC ——— ——— ———
Mbarara City FC – Kampala City Council FC ——— ——— ———
Kampala City Council FC – Maroons ——— ——— ———
Uganda Police FC – Kampala City Council FC ——— ——— ———
Đội hình (22 cầu thủ)
Số áo · Cầu thủ · Vị trí · Tuổi
SốCầu thủVị tríTuổi
19derrick ochanThủ môn29
2Mustiafa MujuziHậu vệ27
12Mustafa KizzaHậu vệ27
4Mayanja SaidiTiền vệ23
13Peter MagamboTiền vệ27
16achai herbertTiền vệ27
17Ashraf MugumeTiền vệ27
27arafat usamaTiền vệ22
35Fillbert ObenchanTiền vệ30
7Julius PolotoTiền đạo27
9muhammad shabanTiền đạo29
11Joao gabrielTiền đạo—
14Hassan MubiruTiền đạo22
6Gui CunguloKhông rõ29
10Etienne katenga opengaKhông rõ28
18Abubaker mayanjaKhông rõ20
25Joel sserunjogiKhông rõ24
29Anthony emojongKhông rõ21
31eddy mwanjeKhông rõ23
32James mubeziKhông rõ22
33Atube rogersKhông rõ32
36Joseph ogwangKhông rõ—

Hỏi nhanh về trang này

Trận tiếp theo của Kampala City Council FC là khi nào?
Kampala City Council FC gặp Defense forces trên sân nhà lúc 23:00 ngày 22/10/2026, giải Uganda Premier League.
Kampala City Council FC đang có phong độ ra sao?
5 trận gần nhất Kampala City Council FC 3 thắng, 1 hòa, 1 thua; trận gần nhất ngày 13/10/2026 thắng Ntugasaze FC 2-0 (Uganda Premier League).
Đội hình Kampala City Council FC có bao nhiêu cầu thủ, giá trị bao nhiêu?
Đội hình Kampala City Council FC có 22 cầu thủ, tuổi trung bình 25,8; đắt giá nhất là Mustiafa Mujuzi (hậu vệ, 175 nghìn €).
Ai là HLV và sân nhà của Kampala City Council FC?
Sân nhà Lugogo Stadium tại Kampala, sức chứa 10.000 chỗ.
Thành tích Kampala City Council FC mùa này tại Uganda Premier League?
Tại Uganda Premier League, Kampala City Council FC đã đá 6 trận, ghi 4 bàn, thủng lưới 4 (trung bình 0,67 bàn ghi/trận).

Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 20:01 22/10/2026 (giờ Việt Nam).

Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com