Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

Independente AP

BRA AmapazapBrazilSân Estadio Vilelao
Phong độ: HHB

Phong độ 3 trận gần nhất: 0 thắng, 2 hòa, 1 thua.

Kết quả gần nhấtTất cả

Kết quả gần nhất · 3 trận · giờ VN
Trạng tháiĐội nhàTỷ sốĐội khách Hiệp 1Ghi bàn
FT Sao Jose AP 2 – 2 Independente AP 1 – 0 —
FT Independente AP 2 – 2 Sao Jose AP 1 – 0 —
FT Independente AP 1 – 2 Sao Jose AP 0 – 1 —
Đội hình (17 cầu thủ)
Số áo · Cầu thủ · Vị trí · Tuổi
SốCầu thủVị tríTuổi
—Adrian Serpa FragaThủ môn—
12David CunhaThủ môn25
—Rafael Augusto De LimaHậu vệ33
—Max Junior Dos Santos BarbosaHậu vệ30
—Idailson Aguiar Da Silva FilhoTiền vệ37
—Higo Renan Farias GomesTiền vệ33
—Bruno Ernandes da Silva LemosTiền vệ27
—Lucas Rondineles Pedroso De AraujoTiền vệ27
—Marcus Vinicius Damasceno SantosTiền vệ27
7Paulo Henrique Souza De OliveiraTiền vệ31
7Alanas·TorresasTiền vệ30
19Victor Matheus Ordeste BarcellosTiền vệ32
22Ilailson Aguiar Da SilvaTiền vệ41
—João Vitor Da Silva SantosTiền đạo25
—Victor Hugo Duarte ReisTiền đạo33
9Joilson De Jesus SantosTiền đạo29
—Alexandre Chaves Farias Leite FilhoKhông rõ29

Hỏi nhanh về trang này

Independente AP đang có phong độ ra sao?
3 trận gần nhất Independente AP 0 thắng, 2 hòa, 1 thua; trận gần nhất ngày 24/03/2026 hòa Sao Jose AP 2-2 (Brazil Campeonato Amapaense).
Đội hình Independente AP có bao nhiêu cầu thủ, giá trị bao nhiêu?
Đội hình Independente AP có 17 cầu thủ, tuổi trung bình 30,6.
Ai là HLV và sân nhà của Independente AP?
Sân nhà Estadio Vilelao tại Santana, sức chứa 5.000 chỗ.

Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 21:04 22/10/2026 (giờ Việt Nam).

Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com