Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

Hume City

National Premier Leagues VictoriaAustraliaHLV Nick HegartySân John Ilhan Memorial ReserveGiá trị 75 nghìn €
Phong độ: BBTTT

Phong độ 5 trận gần nhất: 3 thắng, 0 hòa, 2 thua.

Kết quả gần nhấtTất cả

Kết quả gần nhất · 5 trận · giờ VN
Trạng tháiĐội nhàTỷ sốĐội khách Hiệp 1Ghi bàn
FT Hume City 2 – 3 Avondale FC 1 – 2 —
FT Avondale FC 2 – 0 Hume City 1 – 0 —
FT Hume City 3 – 2 Caroline Springs George Cross 2 – 1 —
FT Heidelberg United 4 – 5 Hume City 1 – 1 —
FT Hume City 1 – 0 Melbourne City NPL 0 – 0 —
Đội hình (16 cầu thủ)
Số áo · Cầu thủ · Vị trí · Tuổi
SốCầu thủVị tríTuổi
1Jacson RileyThủ môn26
16Michael WeierThủ môn29
4Lachlan WeierHậu vệ28
5Fletcher McFarlaneHậu vệ26
12Mark Clint Odhiambo OchiengHậu vệ30
14Harry Andrew AscroftHậu vệ31
6Umut·BozduganTiền vệ28
7Lloyd IsgroveTiền vệ33
8Obiora EzeTiền vệ—
11Joshua BinghamTiền vệ32
15C. ImanziTiền vệ24
21Joshua OkaneTiền vệ22
22Oskar KarlssonTiền vệ25
9Mickel PlattTiền đạo27
10Josh GulevskiTiền đạo27
13Mehmet UysalTiền đạo—

Hỏi nhanh về trang này

Hume City đang có phong độ ra sao?
5 trận gần nhất Hume City 3 thắng, 0 hòa, 2 thua; trận gần nhất ngày 12/09/2026 thua Avondale FC 2-3 (National Premier Leagues Victoria).
Đội hình Hume City có bao nhiêu cầu thủ, giá trị bao nhiêu?
Đội hình Hume City có 16 cầu thủ, tuổi trung bình 27,7, tổng giá trị 75 nghìn €.
Ai là HLV và sân nhà của Hume City?
HLV trưởng là Nick Hegarty (ENG, 40 tuổi); sân nhà John Ilhan Memorial Reserve tại Broadmeadows, sức chứa 5.000 chỗ.
Thành tích Hume City mùa này tại National Premier Leagues Victoria?
Tại National Premier Leagues Victoria, Hume City đã đá 27 trận, ghi 53 bàn, thủng lưới 39 (trung bình 1,96 bàn ghi/trận).

Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 21:20 22/10/2026 (giờ Việt Nam).

Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com