Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

General Diaz

ParaguaySân Estadio General Adrian Jara
Phong độ: BBBTB

Phong độ 5 trận gần nhất: 1 thắng, 0 hòa, 4 thua.

Kết quả gần nhấtTất cả

Kết quả gần nhất · 5 trận · giờ VN
Trạng tháiĐội nhàTỷ sốĐội khách Hiệp 1Ghi bàn
FT General Diaz 0 – 1 Tacuary 0 – 0 —
FT Fulgencio Yegros 1 – 0 General Diaz 0 – 0 —
FT Club Pilcomayo FBC 4 – 0 General Diaz 1 – 0 —
FT General Diaz 5 – 1 Club Oriental 4 – 1 —
FT Atletico Colegiales 3 – 2 General Diaz 1 – 1 —
Đội hình (23 cầu thủ)
Số áo · Cầu thủ · Vị trí · Tuổi
SốCầu thủVị tríTuổi
—Adilson LezcanoHậu vệ31
4Luis LezcanoHậu vệ30
13Nestor GonzalezHậu vệ40
13Godoy, JesusHậu vệ29
22Matias·BarretoHậu vệ26
24Marcos GamarraHậu vệ38
26Marcelo VillamayorHậu vệ29
—Gustavo GamarraTiền vệ26
12Jorge GonzalezTiền vệ37
14Wilson PittoniTiền vệ41
17Bruno MedinaTiền vệ29
17Luis MinoTiền vệ37
19Edsson RiverosTiền vệ32
24Mathias·MontielTiền vệ—
28Ariel·CattaneoTiền vệ26
28Gustavo LegalTiền vệ30
28Leonardo CornonelTiền vệ26
30Alcides·ScarpelliniTiền vệ27
31David ValenzuelaTiền vệ30
13Hector NunezTiền đạo35
21Gerardo ArévalosTiền đạo39
23Ever RamirezTiền đạo28
26Farias, LenonTiền đạo30

Hỏi nhanh về trang này

General Diaz đang có phong độ ra sao?
5 trận gần nhất General Diaz 1 thắng, 0 hòa, 4 thua; trận gần nhất ngày 29/07/2026 thua Tacuary 0-1 (Paraguayan Cup).
Đội hình General Diaz có bao nhiêu cầu thủ, giá trị bao nhiêu?
Đội hình General Diaz có 23 cầu thủ, tuổi trung bình 31,6.
Ai là HLV và sân nhà của General Diaz?
Sân nhà Estadio General Adrian Jara tại Luque, sức chứa 4.000 chỗ.

Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 20:57 22/10/2026 (giờ Việt Nam).

Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com