Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

Foggia U19

ITA Campionato Primavera 3ItalyHLV Gaetano PavoneGiá trị 20 nghìn €
Phong độ: T

Phong độ 1 trận gần nhất: 1 thắng, 0 hòa, 0 thua.

Kết quả gần nhấtTất cả

Kết quả gần nhất · 1 trận · giờ VN
Trạng tháiĐội nhàTỷ sốĐội khách Hiệp 1Ghi bàn
FT Giugliano U19 0 – 5 Foggia U19 0 – 5 —
Đội hình (3 cầu thủ)
Số áo · Cầu thủ · Vị trí · Tuổi
SốCầu thủVị tríTuổi
—RotoliTiền vệ—
—Gerardo AgnelliTiền vệ—
20Samuele DivietroTiền đạo21

Hỏi nhanh về trang này

Foggia U19 đang có phong độ ra sao?
1 trận gần nhất Foggia U19 1 thắng, 0 hòa, 0 thua; trận gần nhất ngày 03/10/2026 thắng Giugliano U19 5-0 (ITA Campionato Primavera 3).
Đội hình Foggia U19 có bao nhiêu cầu thủ, giá trị bao nhiêu?
Đội hình Foggia U19 có 3 cầu thủ, tuổi trung bình 21,0, tổng giá trị 20 nghìn €.
Ai là HLV và sân nhà của Foggia U19?
HLV trưởng là Gaetano Pavone (ITA, 49 tuổi).

Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 21:01 22/10/2026 (giờ Việt Nam).

Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com