Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

Ferrovario Lichinga

Phong độ: THBHH

Ferrovario Lichinga sẽ gặp Black Bulls lúc 20:00 ngày 28/10/2026 tại Mozambique Championship.

Trận đấu sắp tới

Trận kế tiếp · 1 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
Ferrovario Lichinga – Black Bulls ——— ——— ———

Kết quả gần nhấtTất cả

Kết quả gần nhất · 5 trận · giờ VN
Trạng tháiĐội nhàTỷ sốĐội khách Hiệp 1Ghi bàn
FT Ferrovario Lichinga 2 – 0 Ferroviario Maputo 1 – 0 —
FT CD Maxaquene 0 – 0 Ferrovario Lichinga 0 – 0 —
FT Costa do Sol Maputo 2 – 0 Ferrovario Lichinga 2 – 0 —
FT Ferrovario Lichinga 0 – 0 Ferroviario de Nampula 0 – 0 —
FT Ferrovario Lichinga 0 – 0 Clube Ferroviário de Nacala 0 – 0 —

Hỏi nhanh về trang này

Trận tiếp theo của Ferrovario Lichinga là khi nào?
Ferrovario Lichinga gặp Black Bulls trên sân nhà lúc 20:00 ngày 28/10/2026, giải Mozambique Championship.
Ferrovario Lichinga đang có phong độ ra sao?
5 trận gần nhất Ferrovario Lichinga 1 thắng, 3 hòa, 1 thua; trận gần nhất ngày 19/10/2026 thắng Ferroviario Maputo 2-0 (Mozambique Championship).
Thành tích Ferrovario Lichinga mùa này tại Mozambique Championship?
Tại Mozambique Championship, Ferrovario Lichinga đã đá 15 trận, ghi 9 bàn, thủng lưới 11 (trung bình 0,60 bàn ghi/trận).

Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 07:51 23/10/2026 (giờ Việt Nam).

Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com