
FC Tatran Presov (nữ)
SVK WD1SloveniaSân Licartovce Stadium Phong độ: BHTTT
FC Tatran Presov (nữ) sẽ gặp Spartak Trnava (nữ) lúc 20:00 ngày 24/10/2026 tại SVK WD1.
Hỏi nhanh về trang này
- Trận tiếp theo của FC Tatran Presov (nữ) là khi nào?
- FC Tatran Presov (nữ) gặp Spartak Trnava (nữ) trên sân khách lúc 20:00 ngày 24/10/2026, giải SVK WD1.
- FC Tatran Presov (nữ) đang có phong độ ra sao?
- 5 trận gần nhất FC Tatran Presov (nữ) 3 thắng, 1 hòa, 1 thua; trận gần nhất ngày 17/10/2026 thua AS Trencin (nữ) 1-3 (SVK WD1).
- Đội hình FC Tatran Presov (nữ) có bao nhiêu cầu thủ, giá trị bao nhiêu?
- Đội hình FC Tatran Presov (nữ) có 17 cầu thủ, tuổi trung bình 19,4.
- Ai là HLV và sân nhà của FC Tatran Presov (nữ)?
- Sân nhà Licartovce Stadium tại Licartovce, sức chứa 1.400 chỗ.
Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 04:58 23/10/2026 (giờ Việt Nam).