Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

FC Challans

FranceHLV Jérémy CharneauGiá trị 50 nghìn €
Phong độ: BBBBT

FC Challans sẽ gặp US Chauvigny lúc 00:00 ngày 01/11/2026 tại French Championnat National 2.

Trận đấu sắp tới

Trận kế tiếp · 1 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
US Chauvigny – FC Challans ——— ——— ———

Kết quả gần nhấtTất cả

Kết quả gần nhất · 5 trận · giờ VN
Trạng tháiĐội nhàTỷ sốĐội khách Hiệp 1Ghi bàn
FT FC Challans 0 – 1 Avoine Chinon 0 – 0 —
FT USSA Vertou 1 – 0 FC Challans 0 – 0 —
FT AS Panazol 3 – 2 FC Challans 0 – 0 —
FT FC Challans 0 – 3 Vendée Fontenay Foot 0 – 0 —
FT Stade Lavallois II 0 – 1 FC Challans 0 – 1 —

Lịch tiếp theoĐầy đủ

Lịch tiếp theo · 5 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
US Chauvigny – FC Challans ——— ——— ———
FC Challans – US Chauvigny ——— ——— ———
FC Challans – US Alençon ——— ——— ———
Le Mans B – FC Challans ——— ——— ———
FC Challans – La Chataigneraie ——— ——— ———
Đội hình (32 cầu thủ)
Số áo · Cầu thủ · Vị trí · Tuổi
SốCầu thủVị tríTuổi
—Pierre·MainguyThủ môn38
—Etienne MetroThủ môn28
—Anthony robinThủ môn27
—Etienne MétroThủ môn28
—Isaia HubertThủ môn24
—Hugo ConnanHậu vệ33
—Yohan MourinHậu vệ39
—Alex MerceronHậu vệ29
—Bastien·GiraudetHậu vệ35
—Mory KoneHậu vệ32
—Hafid FarssaneHậu vệ34
—Jonas CharpentierHậu vệ30
—Valentin MirouxHậu vệ28
—Rami ChebbiTiền vệ40
—Hermann JosueTiền vệ34
—Antoine Le TapissierTiền vệ35
—Thomas DelanoeTiền vệ41
—Fabian·RenaudTiền vệ28
—Landry NiaoreTiền vệ31
—Sofiane ChoubaniTiền vệ36
—Josue Camara EtchriTiền vệ32
—Timothee FerandTiền vệ35
—Leo Victor Fergeau MarikoTiền vệ28
—Ruben Evora MonizTiền vệ—
—Valentin RemyTiền vệ26
—Donovan DelgadoTiền vệ27
—Kevin·RouetTiền đạo41
—Privat·N'GuessanTiền đạo31
—Aymeric LecomteTiền đạo—
—Rodney mazikouTiền đạo27
—M. GuillossouKhông rõ25
—Mathis ClervalKhông rõ22

Hỏi nhanh về trang này

Trận tiếp theo của FC Challans là khi nào?
FC Challans gặp US Chauvigny trên sân khách lúc 00:00 ngày 01/11/2026, giải French Championnat National 2.
FC Challans đang có phong độ ra sao?
5 trận gần nhất FC Challans 1 thắng, 0 hòa, 4 thua; trận gần nhất ngày 17/10/2026 thua Avoine Chinon 0-1 (French Championnat National 2).
Đội hình FC Challans có bao nhiêu cầu thủ, giá trị bao nhiêu?
Đội hình FC Challans có 32 cầu thủ, tuổi trung bình 31,5, tổng giá trị 50 nghìn €; đắt giá nhất là Ruben Evora Moniz (tiền vệ, 25 nghìn €).
Ai là HLV và sân nhà của FC Challans?
HLV trưởng là Jérémy Charneau (FRA, 36 tuổi).

Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 21:52 22/10/2026 (giờ Việt Nam).

Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com