Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

FC Agniputhra

Phong độ: BBTHT

FC Agniputhra sẽ gặp Tenigao FF lúc 12:30 ngày 27/10/2026 tại Indian Bangalore Super Division.

Trận đấu sắp tới

Trận kế tiếp · 1 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
FC Agniputhra – Tenigao FF ——— ——— ———

Kết quả gần nhấtTất cả

Kết quả gần nhất · 5 trận · giờ VN
Trạng tháiĐội nhàTỷ sốĐội khách Hiệp 1Ghi bàn
FT MEG 5 – 0 FC Agniputhra 0 – 0 —
FT Bangalore City 2 – 0 FC Agniputhra 2 – 0 —
FT FC Agniputhra 2 – 1 Asc And Center FC 2 – 0 —
FT Real Bengaluru 2 – 2 FC Agniputhra 1 – 2 —
FT FC Agniputhra 2 – 0 Parikrma FC 1 – 0 —
Đội hình (23 cầu thủ)
Số áo · Cầu thủ · Vị trí · Tuổi
SốCầu thủVị tríTuổi
—Omega VanlahruaitluangaTiền vệ—
—Vijay PonnurangamTiền vệ30
—Sachin KamanKhông rõ—
—C VanlahriataKhông rõ—
—M RahulKhông rõ—
—D YukeshKhông rõ—
—G MonishKhông rõ—
—Ram SaroopKhông rõ—
5Kunal TamangKhông rõ—
6Dawa Lendup SherpaKhông rõ—
9LalnunzamaKhông rõ—
10Prashant ChettriKhông rõ—
12Kishudharan MKhông rõ—
13Suk Raj SubbaKhông rõ—
15Karan DayalanKhông rõ—
20OmegaKhông rõ—
21Sanjay RaiKhông rõ—
22Saddam HossainKhông rõ—
23Rahul MKhông rõ—
24LalramdinsangaiKhông rõ—
25Chandra TamangKhông rõ—
35Yadav RahuKhông rõ—
39Nikhil Raj Murugesh KumarKhông rõ—

Hỏi nhanh về trang này

Trận tiếp theo của FC Agniputhra là khi nào?
FC Agniputhra gặp Tenigao FF trên sân nhà lúc 12:30 ngày 27/10/2026, giải Indian Bangalore Super Division.
FC Agniputhra đang có phong độ ra sao?
5 trận gần nhất FC Agniputhra 2 thắng, 1 hòa, 2 thua; trận gần nhất ngày 19/10/2026 thua MEG 0-5 (Indian Bangalore Super Division).
Đội hình FC Agniputhra có bao nhiêu cầu thủ, giá trị bao nhiêu?
Đội hình FC Agniputhra có 23 cầu thủ, tuổi trung bình 30,0.

Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 19:41 22/10/2026 (giờ Việt Nam).

Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com