Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

Dragones de Oaxaca

Phong độ: HTTHT

Dragones de Oaxaca sẽ gặp Heroes de Zaci FC lúc 08:00 ngày 24/10/2026 tại MEX Liga Premier.

Trận đấu sắp tới

Trận kế tiếp · 1 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
Heroes de Zaci FC – Dragones de Oaxaca ——— ——— ———

Kết quả gần nhấtTất cả

Kết quả gần nhất · 5 trận · giờ VN
Trạng tháiĐội nhàTỷ sốĐội khách Hiệp 1Ghi bàn
FT Artesanos Metepec FC 0 – 0 Dragones de Oaxaca 0 – 0 —
FT Dragones de Oaxaca 5 – 1 Guerreros del Pacifico 2 – 0 —
FT Dragones de Oaxaca 3 – 2 Real Refineros 2 – 1 —
FT CD Delfines Coatzacoalcos 0 – 0 Dragones de Oaxaca 0 – 0 —
FT Dragones de Oaxaca 3 – 0 Club Canoneros Marina 2 – 0 —

Hỏi nhanh về trang này

Trận tiếp theo của Dragones de Oaxaca là khi nào?
Dragones de Oaxaca gặp Heroes de Zaci FC trên sân khách lúc 08:00 ngày 24/10/2026, giải MEX Liga Premier.
Dragones de Oaxaca đang có phong độ ra sao?
5 trận gần nhất Dragones de Oaxaca 3 thắng, 2 hòa, 0 thua; trận gần nhất ngày 18/10/2026 hòa Artesanos Metepec FC 0-0 (MEX Liga Premier).

Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 06:54 23/10/2026 (giờ Việt Nam).

Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com