Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

Crumlin United

Ireland Leinster Senior LeagueIrelandSân Pearse Park
Phong độ: TBHTB

Phong độ 5 trận gần nhất: 2 thắng, 1 hòa, 2 thua.

Kết quả gần nhấtTất cả

Kết quả gần nhất · 5 trận · giờ VN
Trạng tháiĐội nhàTỷ sốĐội khách Hiệp 1Ghi bàn
FT Montpelier FC 2 – 4 Crumlin United 2 – 3 —
FT Crumlin United 1 – 4 Wayside Celtic 0 – 3 —
FT Killester Donnycarney 1 – 1 Crumlin United 0 – 0 —
FT Kilbarrack United 0 – 3 Crumlin United 0 – 1 —
FT Crumlin United 0 – 9 Cliftonville 0 – 6 —
Đội hình (36 cầu thủ)
Số áo · Cầu thủ · Vị trí · Tuổi
SốCầu thủVị tríTuổi
—Sean HolmesThủ môn—
—Stephen ConlonThủ môn38
—Daniel McGuinnessHậu vệ37
—Thomas HylandHậu vệ39
—Ross CarrigHậu vệ—
—Noel CumminsHậu vệ—
—Sean BurkeHậu vệ—
—James LeeTiền vệ—
—Martin CramerTiền vệ—
—Gavin KavanaghTiền vệ39
—Ciaran KennaTiền vệ—
—Conor MurphyTiền vệ34
—Walsh, CraigTiền vệ34
—Oscar BrennanTiền vệ30
—Dragos MamaligaTiền vệ26
—Luke KellyTiền đạo—
—Daniel KellyTiền đạo—
—Stephen LarkinTiền đạo—
—Daniel LoughranKhông rõ—
—Dave MeehanKhông rõ—
—Alan McgrealKhông rõ39
—Dean HurleyKhông rõ—
—Karl ByrneKhông rõ—
—John MeleadyKhông rõ—
—Paddy BrophyKhông rõ—
—Noel MurrayKhông rõ—
—Carl ForsythKhông rõ—
—Gavin McardelKhông rõ—
—Ian CooneKhông rõ—
—Brain MooneyKhông rõ—
—Daniel CoughlanKhông rõ—
—Stephen KellyKhông rõ—
—Kieron RiellyKhông rõ—
—David VickeryKhông rõ—
—Jake DonnellyKhông rõ—
—Gar BradyKhông rõ—

Hỏi nhanh về trang này

Crumlin United đang có phong độ ra sao?
5 trận gần nhất Crumlin United 2 thắng, 1 hòa, 2 thua; trận gần nhất ngày 03/10/2026 thắng Montpelier FC 4-2 (Ireland Leinster Senior League).
Đội hình Crumlin United có bao nhiêu cầu thủ, giá trị bao nhiêu?
Đội hình Crumlin United có 36 cầu thủ, tuổi trung bình 35,1.
Ai là HLV và sân nhà của Crumlin United?
Sân nhà Pearse Park tại Crumlin, sức chứa 1.000 chỗ.

Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 01:24 23/10/2026 (giờ Việt Nam).

Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com