Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

CF Montanesa

Spanish Tercera División RFEFSpainSân Campo Municipal de Nou Barris
Phong độ: BTBBT

CF Montanesa sẽ gặp UE Vilassar de Mar lúc 18:00 ngày 25/10/2026 tại Spanish Tercera División RFEF.

Trận đấu sắp tới

Trận kế tiếp · 1 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
CF Montanesa – UE Vilassar de Mar ——— ——— ———

Kết quả gần nhấtTất cả

Kết quả gần nhất · 5 trận · giờ VN
Trạng tháiĐội nhàTỷ sốĐội khách Hiệp 1Ghi bàn
FT Cerdanyola del Valles 1 – 0 CF Montanesa 1 – 0 —
FT CF Montanesa 2 – 0 FC L'escala 1 – 0 —
FT FC Martinenc 3 – 2 CF Montanesa 2 – 1 —
FT CE Europa B 1 – 0 CF Montanesa 0 – 0 —
FT CF Montanesa 1 – 0 Fundacio Esportiva Grama 1 – 0 —

Lịch tiếp theoĐầy đủ

Lịch tiếp theo · 5 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
CF Montanesa – UE Vilassar de Mar ——— ——— ———
CP San Cristobal – CF Montanesa ——— ——— ———
CF Montanesa – UE Tona ——— ——— ———
Vilanova Geltru – CF Montanesa ——— ——— ———
CF Montanesa – CE Atletic Lleida ——— ——— ———
Đội hình (21 cầu thủ)
Số áo · Cầu thủ · Vị trí · Tuổi
SốCầu thủVị tríTuổi
—Jose Manuel SegoviaThủ môn35
—Joshua Ortiz ParaisoHậu vệ33
—Jose Maria Santos BeltranHậu vệ38
—Alejandro Alba MarinHậu vệ31
—David Soriano GomezHậu vệ26
—Manel Lopez MartinezHậu vệ—
—Pau Fernandez SarmientoHậu vệ26
—JaimeHậu vệ39
—Omar BaldeHậu vệ—
—Miguel SandivalTiền vệ36
—Oriol Solina BrunetTiền vệ26
—Joaquin Garcia BarberoTiền vệ40
—Jon Vazquez VeraTiền đạo38
—Amadeo Montero MartinezTiền đạo—
—Ruy Gama PerezTiền đạo33
—Carlos Gracia CortesTiền đạo28
—Isaac Maldonado GonzalvezTiền đạo36
—Eric Jiménez IbarrolaTiền đạo30
9Brian Canalejo LopezTiền đạo34
10Pedro Garcia DelgadoTiền đạo42
22Erik Perez MadridTiền đạo28

Hỏi nhanh về trang này

Trận tiếp theo của CF Montanesa là khi nào?
CF Montanesa gặp UE Vilassar de Mar trên sân nhà lúc 18:00 ngày 25/10/2026, giải Spanish Tercera División RFEF.
CF Montanesa đang có phong độ ra sao?
5 trận gần nhất CF Montanesa 2 thắng, 0 hòa, 3 thua; trận gần nhất ngày 18/10/2026 thua Cerdanyola del Valles 0-1 (Spanish Tercera División RFEF).
Đội hình CF Montanesa có bao nhiêu cầu thủ, giá trị bao nhiêu?
Đội hình CF Montanesa có 21 cầu thủ, tuổi trung bình 33,3.
Ai là HLV và sân nhà của CF Montanesa?
Sân nhà Campo Municipal de Nou Barris tại Barcelona, sức chứa 2.500 chỗ.
Thành tích CF Montanesa mùa này tại Spanish Tercera División RFEF?
Tại Spanish Tercera División RFEF, CF Montanesa đã đá 7 trận, ghi 9 bàn, thủng lưới 5 (trung bình 1,29 bàn ghi/trận).

Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 20:55 22/10/2026 (giờ Việt Nam).

Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com