
CD Covadonga
Spanish Tercera División RFEFSpainHLV David GonzálezSân Estadio Juan Antonio Alvarez RabanalGiá trị 25 nghìn €
Phong độ: TBTTT
CD Covadonga sẽ gặp UD Gijon Industrial lúc 23:00 ngày 25/10/2026 tại Spanish Tercera División RFEF.
Trận đấu sắp tới
| Giờ | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Kèo châu Á | Tài xỉu | Phạt góc | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chấp | Chủ | Khách | Mốc | Tài | Xỉu | Mốc | Tài | Xỉu | ||||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
Kết quả gần nhấtTất cả
| Trạng thái | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Hiệp 1 | Ghi bàn |
|---|---|---|---|---|---|
| FT | 4 – 0 | 1 – 0 | — | ||
| FT | 4 – 2 | 2 – 2 | — | ||
| FT | 2 – 1 | 0 – 0 | — | ||
| FT | 1 – 2 | 1 – 1 | — | ||
| FT | 4 – 0 | 1 – 0 | — |
Lịch tiếp theoĐầy đủ
| Giờ | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Kèo châu Á | Tài xỉu | Phạt góc | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chấp | Chủ | Khách | Mốc | Tài | Xỉu | Mốc | Tài | Xỉu | ||||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
Đội hình (32 cầu thủ)
| Số | Cầu thủ | Vị trí | Tuổi |
|---|---|---|---|
| 1 | Aitor Rodríguez Fernández | Thủ môn | 40 |
| 1 | Bjorn Bussmann | Thủ môn | 35 |
| 13 | Iván Torres Iglesias | Thủ môn | 36 |
| 13 | Carlos Aramburu Del Río | Thủ môn | 27 |
| 25 | Javi Alvarez | Thủ môn | 35 |
| 3 | Álvaro Garcia Fernandez | Hậu vệ | 28 |
| 3 | Manuel Blanco Franco | Hậu vệ | 40 |
| 4 | Aitor Ferrero | Hậu vệ | 30 |
| 6 | Emilio Morilla Losada | Hậu vệ | 31 |
| 14 | Aitor Elena | Hậu vệ | 30 |
| 18 | Adrian Trabanco Ordiales | Hậu vệ | 35 |
| 20 | Pablo Pelaez Naredo | Hậu vệ | 35 |
| 24 | Manu Rodriguez | Hậu vệ | 26 |
| — | Alex Arias | Tiền vệ | 37 |
| 7 | Omar | Tiền vệ | 36 |
| 8 | José Luis González Alonso | Tiền vệ | 41 |
| 8 | Pablo Rodriguez | Tiền vệ | 28 |
| 10 | Jaime Álvarez Díaz | Tiền vệ | 41 |
| 10 | Asier Gomes | Tiền vệ | 28 |
| 14 | Álvaro Del Rio | Tiền vệ | 6 |
| 16 | David Gonzalez Díaz | Tiền vệ | 36 |
| 19 | Vicente Alvarez Pelaez | Tiền vệ | 30 |
| 20 | Daniel Gonzalez Gonzalez | Tiền vệ | 25 |
| 22 | Ivan Fernandez Alvarez | Tiền vệ | 33 |
| 7 | Sergio·Rios Coto | Tiền đạo | 29 |
| 9 | Diego García | Tiền đạo | 36 |
| 11 | Eduardo Jose Font Leon | Tiền đạo | 36 |
| — | Carlos Cid | Không rõ | 26 |
| — | hugo salinas | Không rõ | 21 |
| 4 | Carlos Figar Fernandez | Không rõ | 24 |
| 11 | Samuel Perez Pradales | Không rõ | 25 |
| 21 | Pelayo Álvarez Avanzini | Không rõ | 25 |
Hỏi nhanh về trang này
- Trận tiếp theo của CD Covadonga là khi nào?
- CD Covadonga gặp UD Gijon Industrial trên sân khách lúc 23:00 ngày 25/10/2026, giải Spanish Tercera División RFEF.
- CD Covadonga đang có phong độ ra sao?
- 5 trận gần nhất CD Covadonga 4 thắng, 0 hòa, 1 thua; trận gần nhất ngày 18/10/2026 thắng CD Mosconia 4-0 (Spanish Tercera División RFEF).
- Đội hình CD Covadonga có bao nhiêu cầu thủ, giá trị bao nhiêu?
- Đội hình CD Covadonga có 32 cầu thủ, tuổi trung bình 31,0, tổng giá trị 25 nghìn €; đắt giá nhất là Omar (tiền vệ, 195 nghìn €).
- Ai là HLV và sân nhà của CD Covadonga?
- HLV trưởng là David González (ESP, 36 tuổi); sân nhà Estadio Juan Antonio Alvarez Rabanal tại Oviedo, sức chứa 2.000 chỗ.
- Thành tích CD Covadonga mùa này tại Spanish Tercera División RFEF?
- Tại Spanish Tercera División RFEF, CD Covadonga đã đá 7 trận, ghi 20 bàn, thủng lưới 8 (trung bình 2,86 bàn ghi/trận).
Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 20:23 22/10/2026 (giờ Việt Nam).