Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

Bayern Munich II (nữ)

Germany
Phong độ: BTBBB

Phong độ 5 trận gần nhất: 1 thắng, 0 hòa, 4 thua.

Kết quả gần nhấtTất cả

Kết quả gần nhất · 5 trận · giờ VN
Trạng tháiĐội nhàTỷ sốĐội khách Hiệp 1Ghi bàn
FT Ingolstadt 04 (nữ) 3 – 1 Bayern Munich II (nữ) 1 – 0 —
FT Bayern Munich II (nữ) 1 – 0 SV Meppen (nữ) 0 – 0 —
FT Turbine Potsdam (nữ) 4 – 3 Bayern Munich II (nữ) 0 – 2 —
FT SC Sand (nữ) 2 – 0 Bayern Munich II (nữ) 0 – 0 —
FT Bayern Munich II (nữ) 0 – 3 Viktoria Berlin (nữ) 0 – 1 —
Đội hình (25 cầu thủ)
Số áo · Cầu thủ · Vị trí · Tuổi
SốCầu thủVị tríTuổi
32julia kreuzpaintnerThủ môn19
36laura fuhlerThủ môn17
38Anna KlinkThủ môn31
2Eszter ReszlerHậu vệ20
3liliana feistleHậu vệ19
4Scarlett KrausHậu vệ20
8samira lauro diHậu vệ19
15Laura DafingerHậu vệ17
20Jana KappesHậu vệ30
5Luzie ZahringerTiền vệ18
6marie gmeinederTiền vệ19
9Paula RintznerTiền vệ19
11Celina senftlTiền vệ20
14Alara SehitlerTiền vệ20
18Maria PlattnerTiền vệ26
33Greta huntenTiền vệ19
39L. RiethTiền vệ—
41L. HuberTiền vệ—
7elira terakajTiền đạo19
19Laila portellaTiền đạo19
29melina hoffmannTiền đạo20
30hanna wegscheiderTiền đạo18
37Clara ChoisyTiền đạo17
42Lara KernTiền đạo17
43I. TschiersTiền đạo—

Hỏi nhanh về trang này

Bayern Munich II (nữ) đang có phong độ ra sao?
5 trận gần nhất Bayern Munich II (nữ) 1 thắng, 0 hòa, 4 thua; trận gần nhất ngày 17/05/2026 thua Ingolstadt 04 (nữ) 1-3 (Bundesliga 2 (nữ)).
Đội hình Bayern Munich II (nữ) có bao nhiêu cầu thủ, giá trị bao nhiêu?
Đội hình Bayern Munich II (nữ) có 25 cầu thủ, tuổi trung bình 20,1.

Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 05:40 23/10/2026 (giờ Việt Nam).

Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com