Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

Baoting Team

Phong độ: B

Baoting Team sẽ gặp Ledong Team lúc 18:35 ngày 31/10/2026 tại Hainan Football City League.

Trận đấu sắp tới

Trận kế tiếp · 1 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
Baoting Team – Ledong Team ——— ——— ———

Kết quả gần nhấtTất cả

Kết quả gần nhất · 1 trận · giờ VN
Trạng tháiĐội nhàTỷ sốĐội khách Hiệp 1Ghi bàn
FT Qiongzhong Team 1 – 0 Baoting Team 1 – 0 —

Lịch tiếp theoĐầy đủ

Lịch tiếp theo · 5 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
Baoting Team – Ledong Team ——— ——— ———
Sanya Team – Baoting Team ——— ——— ———
Baoting Team – Wanning Team ——— ——— ———
Sansha Team – Baoting Team ——— ——— ———
Baoting Team – Lingshui Team ——— ——— ———

Hỏi nhanh về trang này

Trận tiếp theo của Baoting Team là khi nào?
Baoting Team gặp Ledong Team trên sân nhà lúc 18:35 ngày 31/10/2026, giải Hainan Football City League.
Baoting Team đang có phong độ ra sao?
1 trận gần nhất Baoting Team 0 thắng, 0 hòa, 1 thua; trận gần nhất ngày 17/10/2026 thua Qiongzhong Team 0-1 (Hainan Football City League).
Thành tích Baoting Team mùa này tại Hainan Football City League?
Tại Hainan Football City League, Baoting Team đã đá 1 trận, ghi 0 bàn, thủng lưới 1 (trung bình 0,00 bàn ghi/trận).

Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 09:08 23/10/2026 (giờ Việt Nam).

Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com