Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

Avion Academy

CameroonSân Limbe Centenary Stadium
Phong độ: TBHHB

Avion Academy sẽ gặp Atlantic FC de Kribi lúc 21:00 ngày 25/10/2026 tại Cameroon Elite two.

Lịch thi đấu sắp tới

Avion Academy · 5 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
Avion Academy – Atlantic FC de Kribi ——— ——— ———
Les Astres FC – Avion Academy ——— ——— ———
Avion Academy – Bamboutos de ——— ——— ———
Kumba City FC – Avion Academy ——— ——— ———
Fauve Azur Elite – Avion Academy ——— ——— ———
Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com