
Aviles Stadium CF
Phong độ: HTBBT
Aviles Stadium CF sẽ gặp Caudal lúc 23:30 ngày 25/10/2026 tại Spanish Tercera División RFEF.
Trận đấu sắp tới
Trận kế tiếp · 1 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
| Giờ | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách |
Kèo châu Á | Tài xỉu | Phạt góc |
| Chấp | Chủ | Khách | Mốc | Tài | Xỉu | Mốc | Tài | Xỉu |
|
Caudal |
– |
Aviles Stadium CF |
— | — | — |
— | — | — |
— | — | — |
Hỏi nhanh về trang này
- Trận tiếp theo của Aviles Stadium CF là khi nào?
- Aviles Stadium CF gặp Caudal trên sân khách lúc 23:30 ngày 25/10/2026, giải Spanish Tercera División RFEF.
- Aviles Stadium CF đang có phong độ ra sao?
- 5 trận gần nhất Aviles Stadium CF 2 thắng, 1 hòa, 2 thua; trận gần nhất ngày 18/10/2026 hòa Union Langreo 0-0 (Spanish Tercera División RFEF).
- Ai là HLV và sân nhà của Aviles Stadium CF?
- Sân nhà Muro de Zaro tại Aviles, sức chứa 1.600 chỗ.
- Thành tích Aviles Stadium CF mùa này tại Spanish Tercera División RFEF?
- Tại Spanish Tercera División RFEF, Aviles Stadium CF đã đá 7 trận, ghi 4 bàn, thủng lưới 10 (trung bình 0,57 bàn ghi/trận).
Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 23:43 22/10/2026 (giờ Việt Nam).