Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

Atletico Avila FC

Phong độ: BBBHB

Atletico Avila FC sẽ gặp Mineros de Guayana lúc 02:30 ngày 26/10/2026 tại Venezuela Segunda Division.

Trận đấu sắp tới

Trận kế tiếp · 1 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
Atletico Avila FC – Mineros de Guayana ——— ——— ———

Kết quả gần nhấtTất cả

Kết quả gần nhất · 5 trận · giờ VN
Trạng tháiĐội nhàTỷ sốĐội khách Hiệp 1Ghi bàn
FT Atletico Avila FC 2 – 3 Bolívar SC VEN 1 – 2 —
FT Atletico Avila FC 1 – 2 Academia Anzoategui 0 – 1 —
FT Monagas B 1 – 0 Atletico Avila FC 0 – 0 —
FT Deportivo Miranda 0 – 0 Atletico Avila FC 0 – 0 —
FT Atletico Avila FC 1 – 2 Dynamo Puerto FC 0 – 1 —

Hỏi nhanh về trang này

Trận tiếp theo của Atletico Avila FC là khi nào?
Atletico Avila FC gặp Mineros de Guayana trên sân nhà lúc 02:30 ngày 26/10/2026, giải Venezuela Segunda Division.
Atletico Avila FC đang có phong độ ra sao?
5 trận gần nhất Atletico Avila FC 0 thắng, 1 hòa, 4 thua; trận gần nhất ngày 19/10/2026 thua Bolívar SC VEN 2-3 (Venezuela Segunda Division).
Thành tích Atletico Avila FC mùa này tại Venezuela Segunda Division?
Tại Venezuela Segunda Division, Atletico Avila FC đã đá 25 trận, ghi 12 bàn, thủng lưới 35 (trung bình 0,48 bàn ghi/trận).

Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 12:30 23/10/2026 (giờ Việt Nam).

Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com