
Al Taraji
Saudi Arabia Division 2Saudi ArabiaHLV Moncef McharekSân Prince Nayef bin Abdulaziz StadiumGiá trị 50 nghìn €
Phong độ: BTTHB
Al Taraji sẽ gặp Al-Qotah lúc 19:00 ngày 23/10/2026 tại Saudi Arabia Division 2.
Trận đấu sắp tới
Kết quả gần nhấtTất cả
Lịch tiếp theoĐầy đủ
| Giờ | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Kèo châu Á | Tài xỉu | Phạt góc | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chấp | Chủ | Khách | Mốc | Tài | Xỉu | Mốc | Tài | Xỉu | ||||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
Hỏi nhanh về trang này
- Trận tiếp theo của Al Taraji là khi nào?
- Al Taraji gặp Al-Qotah trên sân nhà lúc 19:00 ngày 23/10/2026, giải Saudi Arabia Division 2.
- Al Taraji đang có phong độ ra sao?
- 5 trận gần nhất Al Taraji 2 thắng, 1 hòa, 2 thua; trận gần nhất ngày 16/10/2026 thua Arar FC 1-3 (Saudi Arabia Division 2).
- Ai là HLV và sân nhà của Al Taraji?
- HLV trưởng là Moncef Mcharek (TUN, 56 tuổi); sân nhà Prince Nayef bin Abdulaziz Stadium tại Qatif, sức chứa 12.000 chỗ.
- Thành tích Al Taraji mùa này tại Saudi Arabia Division 2?
- Tại Saudi Arabia Division 2, Al Taraji đã đá 2 trận, ghi 2 bàn, thủng lưới 3 (trung bình 1,00 bàn ghi/trận).
Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 21:47 22/10/2026 (giờ Việt Nam).