Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

Al Safa

Saudi Arabia Division 2Saudi ArabiaHLV Reda Al-JanabiGiá trị 25 nghìn €
Phong độ: THTH

Al Safa sẽ gặp Al-Ain Al Atawlah lúc 19:00 ngày 23/10/2026 tại Saudi Arabia Division 2.

Trận đấu sắp tới

Trận kế tiếp · 1 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
Al Safa – Al-Ain Al Atawlah ——— ——— ———

Kết quả gần nhấtTất cả

Kết quả gần nhất · 4 trận · giờ VN
Trạng tháiĐội nhàTỷ sốĐội khách Hiệp 1Ghi bàn
FT Al Safa 2 – 1 Afief 0 – 0 —
FT Al Safa 2 – 2 Al-Kawkab 2 – 1 —
FT Al Qous Club 0 – 1 Al Safa 0 – 0 —
FT Mudhar 2 – 2 Al Safa 2 – 0 —

Lịch tiếp theoĐầy đủ

Lịch tiếp theo · 5 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
Al Safa – Al-Ain Al Atawlah ——— ——— ———
Al Qwarah – Al Safa ——— ——— ———
Al Safa – Wajj ——— ——— ———
Al-Rayyan – Al Safa ——— ——— ———
Al Safa – Al-Qalah ——— ——— ———
Đội hình (1 cầu thủ)
Số áo · Cầu thủ · Vị trí · Tuổi
SốCầu thủVị tríTuổi
16Abdullah Khalifa Nasser Al-DosarTiền vệ22

Hỏi nhanh về trang này

Trận tiếp theo của Al Safa là khi nào?
Al Safa gặp Al-Ain Al Atawlah trên sân nhà lúc 19:00 ngày 23/10/2026, giải Saudi Arabia Division 2.
Al Safa đang có phong độ ra sao?
4 trận gần nhất Al Safa 2 thắng, 2 hòa, 0 thua; trận gần nhất ngày 09/10/2026 thắng Afief 2-1 (Saudi Arabia Division 2).
Đội hình Al Safa có bao nhiêu cầu thủ, giá trị bao nhiêu?
Đội hình Al Safa có 1 cầu thủ, tuổi trung bình 22,0, tổng giá trị 25 nghìn €.
Ai là HLV và sân nhà của Al Safa?
HLV trưởng là Reda Al-Janabi (KSA).
Thành tích Al Safa mùa này tại Saudi Arabia Division 2?
Tại Saudi Arabia Division 2, Al Safa đã đá 1 trận, ghi 2 bàn, thủng lưới 1 (trung bình 2,00 bàn ghi/trận).

Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 20:41 22/10/2026 (giờ Việt Nam).

Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com