
Marija Ana Milinković là hậu vệ 21 tuổi quốc tịch BIH, hiện khoác áo Inter Milan (nữ).
Tiểu sử Marija Ana Milinković
Marija Ana Milinković là hậu vệ của Inter Milan (nữ), quốc tịch Bosnia and Herzegovina, hiện 21 tuổi. Mùa 2026-2027, cầu thủ ghi 4 bàn và có 1 kiến tạo trong 19 trận, với 1519 phút thi đấu và điểm trung bình 6,43. Ở Serie A (nữ), có 4 trận ra sân; tại Cúp C1 châu Âu (nữ), có 5 trận, 1 bàn và 1 kiến tạo. Trong Vòng loại World Cup châu Âu (nữ) năm 2026, có 5 trận và 3 bàn.
Biên tập từ dữ liệu trên trang, 29/10/2026.
Mùa 2026-2027 · tổng hợp 5 giải
20Trận ra sân
17Đá chính
1.609Phút
4Bàn thắng
1Kiến tạo
0,22Bàn/90 phút
402Phút/bàn
5/15Sút trúng/sút
89%Chuyền chính xác
5/0Vàng/Đỏ
6,47Điểm TB
Thống kê theo giải
| Giải | Mùa | Đội | Trận | Chính | Phút | Bàn | Pen | KT | Sút | Trúng | Chuyền | TC | Vàng | Đỏ | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Serie A (nữ) | 2026-2027 | — | 5 | 5 | 450 | 0 | 0 | 0 | 4 | 2 | 87% | 58% | 1 | 0 | 6,97 |
| Cúp C1 châu Âu (nữ) | 2026-2027 | — | 5 | 3 | 348 | 1 | 0 | 1 | 4 | 1 | 88% | 69% | 1 | 0 | 6,47 |
| Vòng loại World Cup châu Âu (nữ) | 2026 | — | 5 | 5 | 406 | 3 | 0 | 0 | 0 | 0 | — | — | 2 | 0 | 5,36 |
| Cúp Serie A (nữ) | 2026 | — | 3 | 2 | 225 | 0 | 0 | 0 | 4 | 1 | 91% | 61% | 0 | 0 | 7,30 |
| Cúp Quốc gia Ý (nữ) | 2025-2026 | — | 2 | 2 | 180 | 0 | 0 | 0 | 3 | 1 | 90% | 44% | 1 | 0 | 6,74 |
Chỉ số chi tiết từng giải
Serie A (nữ) · mùa 2026-2027 · 5 trận ra sân, 450 phút · điểm TB 6,97
Tấn công
- Bàn thắng
- 0
- Phạt đền ghi
- 0
- Kiến tạo
- 0
- Sút / trúng đích
- 2/4
- Sút trong vòng cấm
- 3
- Sút ngoài vòng cấm
- 1
- Dội khung gỗ
- 1
- Cơ hội lớn tạo ra
- 0
- Cơ hội lớn bỏ lỡ
- 0
- Rê bóng thành công
- 2/3
- Đá phạt (bàn / sút)
- 0/1
- Phản công (bàn / sút / lần)
- 0/0/0
- Việt vị
- 0
Chuyền bóng
- Chuyền chính xác
- 305/348 (87%)
- Chuyền quyết định
- 0
- Tạt bóng chính xác
- —
- Chuyền dài chính xác
- 16/33 (48%)
Phòng ngự
- Tắc bóng (thành công / tổng)
- 7 (chưa có số thành công)
- Cắt bóng
- 6
- Phá bóng
- 12
- Chặn cú sút
- 0
Tranh chấp
- Tranh chấp thắng
- 14/24 (58%)
- Không chiến thắng / thua
- 4 / 1
- Tranh chấp mặt đất thắng / thua
- 10 / 9
- Bị tước bóng
- 2
- Mất quyền kiểm soát
- 48
- Phạm lỗi
- 5
- Bị phạm lỗi
- 1
Kỷ luật
- Thẻ vàng
- 1
- Thẻ đỏ
- 0
- Hai vàng thành đỏ
- 0
Cập nhật 01/11/2026
Cúp C1 châu Âu (nữ) · mùa 2026-2027 · 5 trận ra sân, 348 phút · điểm TB 6,47
Tấn công
- Bàn thắng
- 1
- Phạt đền ghi
- 0
- Kiến tạo
- 1
- Sút / trúng đích
- 1/4
- Sút trong vòng cấm
- 2
- Sút ngoài vòng cấm
- 2
- Dội khung gỗ
- 0
- Cơ hội lớn tạo ra
- 0
- Cơ hội lớn bỏ lỡ
- 0
- Rê bóng thành công
- 1/2
- Đá phạt (bàn / sút)
- 0/2
- Phản công (bàn / sút / lần)
- 0/0/0
- Việt vị
- 0
Chuyền bóng
- Chuyền chính xác
- 199/226 (88%)
- Chuyền quyết định
- 1
- Tạt bóng chính xác
- —
- Chuyền dài chính xác
- 10/25 (40%)
Phòng ngự
- Tắc bóng (thành công / tổng)
- 10 (chưa có số thành công)
- Cắt bóng
- 6
- Phá bóng
- 23
- Chặn cú sút
- 2
Tranh chấp
- Tranh chấp thắng
- 18/26 (69%)
- Không chiến thắng / thua
- 5 / 2
- Tranh chấp mặt đất thắng / thua
- 13 / 6
- Bị tước bóng
- 0
- Mất quyền kiểm soát
- 33
- Phạm lỗi
- 4
- Bị phạm lỗi
- 2
Kỷ luật
- Thẻ vàng
- 1
- Thẻ đỏ
- 0
- Hai vàng thành đỏ
- 0
Cập nhật 29/10/2026
Vòng loại World Cup châu Âu (nữ) · mùa 2026 · 5 trận ra sân, 406 phút · điểm TB 5,36
Tấn công
- Bàn thắng
- 3
- Phạt đền ghi
- 0
- Kiến tạo
- 0
- Sút / trúng đích
- 0
- Sút trong vòng cấm
- 0
- Sút ngoài vòng cấm
- 0
- Dội khung gỗ
- 0
- Cơ hội lớn tạo ra
- 0
- Cơ hội lớn bỏ lỡ
- 0
- Rê bóng thành công
- 0
- Đá phạt (bàn / sút)
- 0
- Phản công (bàn / sút / lần)
- 0/0/0
- Việt vị
- 0
Chuyền bóng
- Chuyền chính xác
- —
- Chuyền quyết định
- 0
- Tạt bóng chính xác
- —
- Chuyền dài chính xác
- —
Phòng ngự
- Tắc bóng (thành công / tổng)
- 0
- Cắt bóng
- 0
- Phá bóng
- 0
- Chặn cú sút
- 0
Tranh chấp
- Tranh chấp thắng
- —
- Không chiến thắng / thua
- 0 / 0
- Tranh chấp mặt đất thắng / thua
- 0 / 0
- Bị tước bóng
- 0
- Mất quyền kiểm soát
- 0
- Phạm lỗi
- 0
- Bị phạm lỗi
- 0
Kỷ luật
- Thẻ vàng
- 2
- Thẻ đỏ
- 0
- Hai vàng thành đỏ
- 0
Cập nhật 07/08/2026
Cúp Serie A (nữ) · mùa 2026 · 3 trận ra sân, 225 phút · điểm TB 7,30
Tấn công
- Bàn thắng
- 0
- Phạt đền ghi
- 0
- Kiến tạo
- 0
- Sút / trúng đích
- 1/4
- Sút trong vòng cấm
- 2
- Sút ngoài vòng cấm
- 2
- Dội khung gỗ
- 0
- Cơ hội lớn tạo ra
- 0
- Cơ hội lớn bỏ lỡ
- 0
- Rê bóng thành công
- 0/1
- Đá phạt (bàn / sút)
- 0/1
- Phản công (bàn / sút / lần)
- 0/0/0
- Việt vị
- 0
Chuyền bóng
- Chuyền chính xác
- 203/222 (91%)
- Chuyền quyết định
- 2
- Tạt bóng chính xác
- 0/1 (0%)
- Chuyền dài chính xác
- 9/16 (56%)
Phòng ngự
- Tắc bóng (thành công / tổng)
- 0/4
- Cắt bóng
- 5
- Phá bóng
- 7
- Chặn cú sút
- 1
Tranh chấp
- Tranh chấp thắng
- 8/13 (61%)
- Không chiến thắng / thua
- 3 / 1
- Tranh chấp mặt đất thắng / thua
- 5 / 4
- Bị tước bóng
- 1
- Mất quyền kiểm soát
- 22
- Phạm lỗi
- 2
- Bị phạm lỗi
- 1
Kỷ luật
- Thẻ vàng
- 0
- Thẻ đỏ
- 0
- Hai vàng thành đỏ
- 0
Cập nhật 13/09/2026
Cúp Quốc gia Ý (nữ) · mùa 2025-2026 · 2 trận ra sân, 180 phút · điểm TB 6,74
Tấn công
- Bàn thắng
- 0
- Phạt đền ghi
- 0
- Kiến tạo
- 0
- Sút / trúng đích
- 1/3
- Sút trong vòng cấm
- 1
- Sút ngoài vòng cấm
- 2
- Dội khung gỗ
- 0
- Cơ hội lớn tạo ra
- 0
- Cơ hội lớn bỏ lỡ
- 0
- Rê bóng thành công
- 1/1
- Đá phạt (bàn / sút)
- 0/1
- Phản công (bàn / sút / lần)
- 0/0/0
- Việt vị
- 1
Chuyền bóng
- Chuyền chính xác
- 116/128 (90%)
- Chuyền quyết định
- 0
- Tạt bóng chính xác
- —
- Chuyền dài chính xác
- 10/17 (58%)
Phòng ngự
- Tắc bóng (thành công / tổng)
- 0/2
- Cắt bóng
- 5
- Phá bóng
- 13
- Chặn cú sút
- 1
Tranh chấp
- Tranh chấp thắng
- 4/9 (44%)
- Không chiến thắng / thua
- 0 / 2
- Tranh chấp mặt đất thắng / thua
- 4 / 3
- Bị tước bóng
- 1
- Mất quyền kiểm soát
- 17
- Phạm lỗi
- 2
- Bị phạm lỗi
- 1
Kỷ luật
- Thẻ vàng
- 1
- Thẻ đỏ
- 0
- Hai vàng thành đỏ
- 0
Cập nhật 16/07/2026
Chỉ số 10 trận gần nhất
| Ngày | Giải | Đối thủ | KQ | Phút | Bàn | KT | Sút | Trúng | CQĐ | Chuyền | Tắc bóng | TC | Thẻ | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/11/2026 | Serie A (nữ) | vs Lazio (nữ) | T 3-0 | 90 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 54/61 | 5 | 6/6 | — | 7,21 |
| 29/10/2026 | Cúp C1 châu Âu (nữ) | @ OL Lyonnes (nữ) | B 0-6 | 90 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 27/34 | 3 | 4/7 | — | 5,76 |
| 24/10/2026 | Serie A (nữ) | @ Napoli (nữ) | H 0-0 | 90 | 0 | 0 | 1 | 1 | 0 | 75/84 | 0 | 0/5 | V | 6,39 |
| 18/10/2026 | Serie A (nữ) | vs Parma (nữ) | T 3-0 | 90 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 61/70 | 1 | 3/5 | — | 7,50 |
| 04/10/2026 | Serie A (nữ) | @ Como 2000 (nữ) | T 2-0 | 90 | 0 | 0 | 2 | 0 | 0 | 46/57 | 0 | 2/4 | — | 6,78 |
| 01/10/2026 | Cúp C1 châu Âu (nữ) | @ Austria Wien (nữ) | H 1-1 | 45 | 0 | 1 | 0 | 0 | 1 | 15/18 | 2 | 2/4 | — | 6,46 |
| 27/09/2026 | Serie A (nữ) | vs Fiorentina (nữ) | T 2-0 | 90 | 0 | 0 | 1 | 1 | 0 | 69/76 | 1 | 3/4 | — | 6,96 |
| 22/09/2026 | Cúp C1 châu Âu (nữ) | vs BK Hacken (nữ) | T 1-0 | 90 | 0 | 0 | 2 | 0 | 0 | 68/73 | 1 | 5/6 | — | 7,38 |
| 13/09/2026 | Cúp Serie A (nữ) | @ Juventus (nữ) | B 0-1 | 90 | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 88/99 | 2 | 3/4 | — | 7,10 |
| 02/09/2026 | Cúp C1 châu Âu (nữ) | vs VfL Wolfsburg (nữ) | T 3-1 | 120 | 1 | 0 | 2 | 1 | 0 | 88/99 | 4 | 7/9 | V | 6,65 |
Chỉ số
- Tốc độ41
- Kỹ thuật42
- Tư duy46
- Sức mạnh65
- Thể lực53