Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

U17 Bồ Đào Nha

PortugalMùa 2026-2027Vòng 11/18Giải vô địch (league)cập nhật 01:50 01/11/2026

BXH U17 Bồ Đào Nha mùa 2026-2027: điểm, hiệu số, thành tích sân nhà/sân khách và phong độ 5 trận gần nhất của 10 đội.

U19 Vitoria SC Guimaraes đang dẫn đầu U17 Bồ Đào Nha với 20 điểm sau 11 trận, hơn U19 FC Porto 1 điểm; thắng 3/5 trận gần nhất, vòng tới gặp U19 Moreirense.

Bảng xếp hạng U17 Bồ Đào Nha 2026-2027

10 đội · Tr trận đã đấu · T thắng · H hòa · B bại · BT bàn thắng · BB bàn bại · HS hiệu số · cập nhật 01:50 01/11/2026
#ĐộiTrTHBBT–BBHSĐiểmPhong độ
1 U19 Vitoria SC Guimaraes 11623 14–11+320 BTTTH
2 U19 FC Porto 10613 23–12+1119 HTTBB
3 U19 Rio Ave 10523 10–8+217 HTTBT
4 U19 Gil Vicente 10433 9–10-115 HBBTH
5 U19 Feirense 10424 7–8-114 HBHBT
6 U19 Academico Viseu 10415 17–13+413 TTBTB
7 U19 FC Famalicao 11344 14–16-213 TBHHT
8 U19 Braga 10334 13–14-112 TBBHH
9 U19 Moreirense 10235 11–16-59 HBHHB
10 U19 Vizela 10235 10–20-109 BTHHH
T thắngH hòaB bại
Group B · 10 đội · Tr trận đã đấu · T thắng · H hòa · B bại · BT bàn thắng · BB bàn bại · HS hiệu số · cập nhật 01:50 01/11/2026
#ĐộiTrTHBBT–BBHSĐiểmPhong độ
1 U19 Sporting CP 10541 15–11+419 THBHH
2 U19 Benfica 9531 20–7+1318 THBTH
3 U19 Santa Clara 10433 18–14+415 TTHHB
4 U19 SC Uniao Torreense 10433 18–16+215 TTHTH
5 U19 Casa Pia AC 10343 11–10+113 HTTHH
6 U19 Clube Oriental Lisboa 9333 10–10012 HTBBH
7 U19 CD Mafra 9333 9–14-512 BHHBT
8 U19 Alverca 10235 14–17-39 HBTBT
9 U19 SC Farense 10235 16–22-69 BBTHH
10 U19 Uniao Leiria 9135 8–18-106 HBTBB
T thắngH hòaB bại
Sân nhà / sân khách
Thành tích riêng trên sân nhà và sân khách · Tr trận · T-H-B thắng hòa bại · BT–BB bàn thắng, bàn bại · Đ điểm
#ĐộiSân nhàSân khách
TrT-H-BBT–BBĐTrT-H-BBT–BBĐ
1U19 Vitoria SC Guimaraes53-1-18–41063-1-26–710
2U19 FC Porto54-1-013–11352-0-310–116
3U19 Rio Ave43-1-05–11062-1-35–77
4U19 Gil Vicente64-1-18–31340-2-21–72
5U19 Feirense63-1-25–41041-1-22–44
6U19 Academico Viseu63-0-38–6941-1-29–74
7U19 FC Famalicao42-1-16–3771-3-38–136
8U19 Braga51-2-27–8552-1-26–67
9U19 Moreirense51-2-26–7551-1-35–94
10U19 Vizela51-2-29–16551-1-31–44
Bàn thắng & tài xỉu theo đội
Tỷ lệ % số trận của mỗi đội: cả hai đội ghi bàn (BTTS) và tổng bàn vượt mốc 1.5 / 2.5 / 3.5 · Bàn/trận = tổng bàn hai đội mỗi trận
#ĐộiTrBTTSTài 1.5Tài 2.5Tài 3.5Bàn/trận
1U19 Vitoria SC Guimaraes1154%63%36%18%2.27
2U19 FC Porto1036%63%63%63%3.55
3U19 Rio Ave1040%50%30%10%1.80
4U19 Gil Vicente1030%50%20%20%1.90
5U19 Feirense1030%40%10%0%1.50
6U19 Academico Viseu1050%60%40%30%3.00
7U19 FC Famalicao1150%66%50%50%2.83
8U19 Braga1050%70%40%30%2.70
9U19 Moreirense1070%70%50%40%2.70
10U19 Vizela1050%60%40%40%3.00
Sân nhà / sân khách · Group B
Thành tích riêng trên sân nhà và sân khách · Tr trận · T-H-B thắng hòa bại · BT–BB bàn thắng, bàn bại · Đ điểm
#ĐộiSân nhàSân khách
TrT-H-BBT–BBĐTrT-H-BBT–BBĐ
1U19 Sporting CP53-2-010–41152-2-15–78
2U19 Benfica44-0-017–31251-3-13–46
3U19 Santa Clara53-2-013–31151-1-35–114
4U19 SC Uniao Torreense52-1-210–9752-2-18–78
5U19 Casa Pia AC62-3-19–6941-1-22–44
6U19 Clube Oriental Lisboa52-2-15–4841-1-25–64
7U19 CD Mafra40-2-23–5253-1-16–910
8U19 Alverca52-1-210–7750-2-34–102
9U19 SC Farense41-1-24–4461-2-312–185
10U19 Uniao Leiria51-2-26–7540-1-32–111
Bàn thắng & tài xỉu theo đội · Group B
Tỷ lệ % số trận của mỗi đội: cả hai đội ghi bàn (BTTS) và tổng bàn vượt mốc 1.5 / 2.5 / 3.5 · Bàn/trận = tổng bàn hai đội mỗi trận
#ĐộiTrBTTSTài 1.5Tài 2.5Tài 3.5Bàn/trận
1U19 Sporting CP1060%90%50%20%2.60
2U19 Benfica944%77%55%44%3.00
3U19 Santa Clara1060%100%60%30%3.20
4U19 SC Uniao Torreense1080%80%70%40%3.40
5U19 Casa Pia AC1040%60%20%20%2.10
6U19 Clube Oriental Lisboa966%66%55%11%2.22
7U19 CD Mafra944%66%33%22%2.56
8U19 Alverca1070%100%70%30%3.10
9U19 SC Farense1080%80%70%50%3.80
10U19 Uniao Leiria955%88%55%44%2.89

Đội cuối bảng là U19 Vizela với 9 điểm, hiệu số -10.

Toàn giải trung bình 2.46 bàn/trận sau 51 lượt trận.

Cách đọc bảng xếp hạng · Tr trận · T thắng · H hòa · B bại · HS hiệu số

Hỏi nhanh về trang này

Đội nào đang đứng đầu U17 Bồ Đào Nha?
U19 Vitoria SC Guimaraes dẫn đầu U17 Bồ Đào Nha 2026-2027 với 20 điểm sau 11 trận (6 thắng, 2 hòa, 3 thua, hiệu số +3), hơn U19 FC Porto xếp thứ hai 1 điểm.
U17 Bồ Đào Nha mùa này trung bình bao nhiêu bàn mỗi trận?
Sau 51 trận đã đấu, 10 đội ở U17 Bồ Đào Nha ghi tổng cộng 128 bàn, trung bình 2,51 bàn/trận; đội ghi nhiều bàn nhất là U19 FC Porto (23 bàn).
Lượt trận tiếp theo của U17 Bồ Đào Nha diễn ra khi nào?
Trận gần nhất của U17 Bồ Đào Nha là U19 Santa Clara vs U19 Casa Pia AC lúc 19:00 ngày 07/11/2026 (Vòng 11); ngày đó có 8 trận.
U17 Bồ Đào Nha đang đá đến vòng mấy?
U17 Bồ Đào Nha 2026-2027 đang ở vòng 11 trên tổng 18 vòng, với 10 đội tham dự.

Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 16:18 04/11/2026 (giờ Việt Nam).

Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com