Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

Hạng 2 Bắc Ireland

Northern IrelandMùa 2026-2027Vòng 15/33Giải vô địch (league)cập nhật 23:56 31/10/2026

BXH Hạng 2 Bắc Ireland mùa 2026-2027: điểm, hiệu số, thành tích sân nhà/sân khách và phong độ 5 trận gần nhất của 16 đội.

Annagh United đang dẫn đầu Hạng 2 Bắc Ireland với 31 điểm sau 14 trận, hơn Glenavon Lurgan 4 điểm; thắng 3/5 trận gần nhất, vòng tới gặp Strabane Athletic.

Bảng xếp hạng Hạng 2 Bắc Ireland 2026-2027

League · 16 đội · Tr trận đã đấu · T thắng · H hòa · B bại · BT bàn thắng · BB bàn bại · HS hiệu số · cập nhật 23:56 31/10/2026
#ĐộiTrTHBBT–BBHSĐiểmPhong độ
1 Annagh United 14941 36–16+2031 HHTTT
2 Glenavon Lurgan 13832 34–16+1827 TTHTT
3 Newington 13823 29–22+726 TBBTT
4 Institute FC 13634 23–18+521 BTHTH
5 Ballinamallard United 14635 20–19+121 HTHTB
6 Queen's University 14626 24–18+620 TBHBB
7 Newry City 14554 21–23-220 BTHBH
8 Warrenpoint Town 12534 21–17+418 BTHTH
9 Ards FC 14455 16–17-117 HTBHH
10 Loughgall FC 14455 18–26-817 TBHTB
11 HW Welders 13517 19–22-316 BBHBB
12 Moyola Park 13436 15–25-1015 TBTBH
13 Rathfriland Rangers 13418 14–25-1113 BTTTH
14 Dundela 12255 19–24-511 HTBBB
15 Strabane Athletic 14257 13–24-1111 HBHBH
16 Armagh City 14167 12–22-109 HBBHT
T thắngH hòaB bại
Sân nhà / sân khách · League
Thành tích riêng trên sân nhà và sân khách · Tr trận · T-H-B thắng hòa bại · BT–BB bàn thắng, bàn bại · Đ điểm
#ĐộiSân nhàSân khách
TrT-H-BBT–BBĐTrT-H-BBT–BBĐ
1Annagh United76-1-022–61973-3-114–1012
2Glenavon Lurgan65-0-117–61573-3-117–1012
3Newington64-1-119–91374-1-210–1313
4Institute FC72-3-212–6964-0-211–1212
5Ballinamallard United71-3-37–10675-0-213–915
6Queen's University84-1-316–91362-1-38–97
7Newry City72-2-310–15873-3-111–812
8Warrenpoint Town63-1-211–71062-2-210–108
9Ards FC71-2-45–11573-3-111–612
10Loughgall FC71-3-39–17673-2-29–911
11HW Welders63-0-39–8972-1-410–147
12Moyola Park72-1-47–13762-2-28–128
13Rathfriland Rangers72-1-47–12762-0-47–136
14Dundela61-3-28–10661-2-311–145
15Strabane Athletic70-3-45–9372-2-38–158
16Armagh City60-3-38–14381-3-44–86
Bàn thắng & tài xỉu theo đội · League
Tỷ lệ % số trận của mỗi đội: cả hai đội ghi bàn (BTTS) và tổng bàn vượt mốc 1.5 / 2.5 / 3.5 · Bàn/trận = tổng bàn hai đội mỗi trận
#ĐộiTrBTTSTài 1.5Tài 2.5Tài 3.5Bàn/trận
1Annagh United1478%100%71%57%3.71
2Glenavon Lurgan1376%92%76%69%3.85
3Newington1346%84%69%53%3.92
4Institute FC1338%76%46%38%3.15
5Ballinamallard United1457%71%50%35%2.79
6Queen's University1450%71%50%28%3.00
7Newry City1478%92%64%42%3.14
8Warrenpoint Town1241%83%50%33%3.17
9Ards FC1457%78%42%21%2.36
10Loughgall FC1471%78%71%35%3.14
11HW Welders1361%84%76%46%3.15
12Moyola Park1353%76%53%38%3.08
13Rathfriland Rangers1353%76%61%46%3.00
14Dundela1266%91%58%50%3.58
15Strabane Athletic1457%64%50%35%2.64
16Armagh City1450%64%35%28%2.43

Đội cuối bảng là Armagh City với 9 điểm, hiệu số -10.

Toàn giải trung bình 3.09 bàn/trận sau 107 lượt trận.

Cách đọc bảng xếp hạng · Tr trận · T thắng · H hòa · B bại · HS hiệu số

Hỏi nhanh về trang này

Đội nào đang đứng đầu Hạng 2 Bắc Ireland?
Annagh United dẫn đầu Hạng 2 Bắc Ireland 2026-2027 với 31 điểm sau 14 trận (9 thắng, 4 hòa, 1 thua, hiệu số +20), hơn Glenavon Lurgan xếp thứ hai 4 điểm.
Hạng 2 Bắc Ireland mùa này trung bình bao nhiêu bàn mỗi trận?
Sau 107 trận đã đấu, 16 đội ở Hạng 2 Bắc Ireland ghi tổng cộng 334 bàn, trung bình 3,12 bàn/trận; đội ghi nhiều bàn nhất là Annagh United (36 bàn).
Lượt trận tiếp theo của Hạng 2 Bắc Ireland diễn ra khi nào?
Trận gần nhất của Hạng 2 Bắc Ireland là Strabane Athletic vs Annagh United lúc 02:45 ngày 07/11/2026 (Vòng 15); ngày đó có 3 trận.
Hạng 2 Bắc Ireland đang đá đến vòng mấy?
Hạng 2 Bắc Ireland 2026-2027 đang ở vòng 15 trên tổng 33 vòng, với 16 đội tham dự.

Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 04:16 05/11/2026 (giờ Việt Nam).

Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com