Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

K League 1

South KoreaMùa 2026Vòng 35/38Giải vô địch (league)ĐKVĐ Jeonbuk Hyundai Motors (10 lần)cập nhật 16:27 01/11/2026

BXH K League 1 mùa 2026: điểm, hiệu số, thành tích sân nhà/sân khách và phong độ 5 trận gần nhất của 12 đội.

FC Seoul đang dẫn đầu K League 1 với 67 điểm sau 33 trận, hơn Ulsan HD FC 16 điểm; thắng 2/5 trận gần nhất, vòng tới gặp Ulsan HD FC.

Bảng xếp hạng K League 1 2026

12 đội · Tr trận đã đấu · T thắng · H hòa · B bại · BT bàn thắng · BB bàn bại · HS hiệu số · cập nhật 16:27 01/11/2026
#ĐộiTrTHBBT–BBHSĐiểmPhong độ
1 FC Seoul 332076 61–29+3267 TBTHH
2 Ulsan HD FC 3315612 52–47+551 TBBTH
3 Daejeon Hana Citizen 33131010 53–41+1249 HHTTT
4 Jeonbuk Hyundai Motors 3312129 43–33+1048 BHBTH
5 Gangwon FC 3311157 40–30+1048 BHTHH
6 Incheon United Club 33121011 43–35+846 HHTHT
7 Jeju SK FC 33121011 39–37+246 HTBBB
8 FC Anyang 33101310 40–48-843 HTTHH
9 Pohang Steelers 3311913 30–39-942 HTBHH
10 Gimcheon Sangmu Football Club 335199 33–41-834 HTBHB
11 Bucheon FC 1995 3371115 32–47-1532 HBBBB
12 Gwangju Football Club 3331218 30–69-3921 HHTBT
Relegation PlayoffsRelegation Play-offsTitle Play-offsAFC Champions League Elite League StageAFC Champions League Elite PlayoffAFC Champions League 2 Group StageT thắngH hòaB bại
6 đội · Tr trận đã đấu · T thắng · H hòa · B bại · BT bàn thắng · BB bàn bại · HS hiệu số · cập nhật 16:27 01/11/2026
#ĐộiTrTHBBT–BBHSĐiểmPhong độ
1 FC Seoul 342077 61–30+3167 B
2 Ulsan HD FC 3416612 54–48+654 T
3 Daejeon Hana Citizen 34131110 53–41+1250 H
4 Incheon United Club 34131011 44–35+949 T
5 Jeonbuk Hyundai Motors 3412139 43–33+1049 H
6 Gangwon FC 3411158 41–32+948 B
Relegation PlayoffsRelegation Play-offsTitle Play-offsAFC Champions League Elite League StageAFC Champions League Elite PlayoffAFC Champions League 2 Group StageT thắngH hòaB bại
Relegation Quarter · 6 đội · Tr trận đã đấu · T thắng · H hòa · B bại · BT bàn thắng · BB bàn bại · HS hiệu số · cập nhật 16:27 01/11/2026
#ĐộiTrTHBBT–BBHSĐiểmPhong độ
1 Jeju SK FC 34121111 40–38+247 H
2 FC Anyang 34111310 42–49-746 T
3 Pohang Steelers 34111013 31–40-943 H
4 Gimcheon Sangmu Football Club 345209 34–42-835 H
5 Bucheon FC 1995 3471116 33–49-1632 B
6 Gwangju Football Club 3431318 31–40-922 H
Relegation PlayoffsRelegation Play-offsTitle Play-offsAFC Champions League Elite League StageAFC Champions League Elite PlayoffAFC Champions League 2 Group StageT thắngH hòaB bại
Sân nhà / sân khách
Thành tích riêng trên sân nhà và sân khách · Tr trận · T-H-B thắng hòa bại · BT–BB bàn thắng, bàn bại · Đ điểm
#ĐộiSân nhàSân khách
TrT-H-BBT–BBĐTrT-H-BBT–BBĐ
1FC Seoul169-4-327–14311711-3-334–1536
2Ulsan HD FC179-2-630–2629166-4-622–2122
3Daejeon Hana Citizen176-6-524–2224167-4-529–1925
4Jeonbuk Hyundai Motors168-3-526–1927174-9-417–1421
5Gangwon FC175-9-320–1424166-6-420–1624
6Incheon United Club177-4-623–1725165-6-520–1821
7Jeju SK FC175-7-518–1822167-3-621–1924
8FC Anyang164-6-618–2818176-7-422–2025
9Pohang Steelers144-4-66–1116197-5-724–2826
10Gimcheon Sangmu Football Club161-10-515–2313174-9-418–1821
11Bucheon FC 1995183-7-818–2916154-4-714–1816
12Gwangju Football Club172-5-1016–3411161-7-814–3510
Bàn thắng & tài xỉu theo đội
Tỷ lệ % số trận của mỗi đội: cả hai đội ghi bàn (BTTS) và tổng bàn vượt mốc 1.5 / 2.5 / 3.5 · Bàn/trận = tổng bàn hai đội mỗi trận
#ĐộiTrBTTSTài 1.5Tài 2.5Tài 3.5Bàn/trận
1FC Seoul3351%61%54%32%2.71
2Ulsan HD FC3367%80%61%35%2.97
3Daejeon Hana Citizen3353%76%60%40%2.93
4Jeonbuk Hyundai Motors3353%70%40%23%2.30
5Gangwon FC3341%74%35%9%2.06
6Incheon United Club3353%63%46%16%2.27
7Jeju SK FC3356%70%43%20%2.33
8FC Anyang3366%76%46%23%2.70
9Pohang Steelers3332%61%38%16%2.10
10Gimcheon Sangmu Football Club3356%73%40%23%2.27
11Bucheon FC 19953336%66%43%23%2.30
12Gwangju Football Club3350%76%56%40%3.13
Sân nhà / sân khách
Thành tích riêng trên sân nhà và sân khách · Tr trận · T-H-B thắng hòa bại · BT–BB bàn thắng, bàn bại · Đ điểm
#ĐộiSân nhàSân khách
TrT-H-BBT–BBĐTrT-H-BBT–BBĐ
1FC Seoul10-0-10–1000-0-00–00
2Ulsan HD FC11-0-02–1300-0-00–00
3Daejeon Hana Citizen00-0-00–0010-1-00–01
4Incheon United Club00-0-00–0011-0-01–03
5Jeonbuk Hyundai Motors10-1-00–0100-0-00–00
6Gangwon FC00-0-00–0010-0-11–20
Bàn thắng & tài xỉu theo đội
Tỷ lệ % số trận của mỗi đội: cả hai đội ghi bàn (BTTS) và tổng bàn vượt mốc 1.5 / 2.5 / 3.5 · Bàn/trận = tổng bàn hai đội mỗi trận
#ĐộiTrBTTSTài 1.5Tài 2.5Tài 3.5Bàn/trận
1FC Seoul340%0%0%0%1.00
2Ulsan HD FC34100%100%100%0%3.00
3Daejeon Hana Citizen340%0%0%0%0.00
4Incheon United Club340%0%0%0%1.00
5Jeonbuk Hyundai Motors340%0%0%0%0.00
6Gangwon FC34100%100%100%0%3.00
Sân nhà / sân khách · Relegation Quarter
Thành tích riêng trên sân nhà và sân khách · Tr trận · T-H-B thắng hòa bại · BT–BB bàn thắng, bàn bại · Đ điểm
#ĐộiSân nhàSân khách
TrT-H-BBT–BBĐTrT-H-BBT–BBĐ
1Jeju SK FC00-0-00–0010-1-01–11
2FC Anyang11-0-02–1300-0-00–00
3Pohang Steelers10-1-01–1100-0-00–00
4Gimcheon Sangmu Football Club00-0-00–0010-1-01–11
5Bucheon FC 199500-0-00–0010-0-11–20
6Gwangju Football Club10-1-01–1100-0-00–00
Bàn thắng & tài xỉu theo đội · Relegation Quarter
Tỷ lệ % số trận của mỗi đội: cả hai đội ghi bàn (BTTS) và tổng bàn vượt mốc 1.5 / 2.5 / 3.5 · Bàn/trận = tổng bàn hai đội mỗi trận
#ĐộiTrBTTSTài 1.5Tài 2.5Tài 3.5Bàn/trận
1Jeju SK FC34100%100%0%0%2.00
2FC Anyang34100%100%100%0%3.00
3Pohang Steelers34100%100%0%0%2.00
4Gimcheon Sangmu Football Club34100%100%0%0%2.00
5Bucheon FC 199534100%100%100%0%3.00
6Gwangju Football Club34100%100%0%0%2.00

Đội cuối bảng là Gwangju Football Club với 21 điểm, hiệu số -39.

Toàn giải trung bình 2.49 bàn/trận sau 198 lượt trận.

Cách đọc bảng xếp hạng · Tr trận · T thắng · H hòa · B bại · HS hiệu số

Hỏi nhanh về trang này

Đội nào đang đứng đầu K League 1?
FC Seoul dẫn đầu K League 1 2026 với 67 điểm sau 33 trận (20 thắng, 7 hòa, 6 thua, hiệu số +32), hơn Ulsan HD FC xếp thứ hai 16 điểm.
K League 1 mùa này trung bình bao nhiêu bàn mỗi trận?
Sau 198 trận đã đấu, 12 đội ở K League 1 ghi tổng cộng 496 bàn, trung bình 2,51 bàn/trận; đội ghi nhiều bàn nhất là FC Seoul (61 bàn).
Vua phá lưới K League 1 hiện tại là ai?
Yago Cariello Ribeiro (Ulsan HD FC) dẫn đầu danh sách ghi bàn K League 1 2026 với 16 bàn (2 từ phạt đền) và 1 kiến tạo; xếp sau là Patryk Klimala (FC Seoul) với 16 bàn.
Lượt trận tiếp theo của K League 1 diễn ra khi nào?
Trận gần nhất của K League 1 là Jeju SK FC vs Gwangju Football Club lúc 12:00 ngày 07/11/2026 (Vòng 35); ngày đó có 2 trận.
Đương kim vô địch K League 1 là đội nào?
Đương kim vô địch K League 1 là Jeonbuk Hyundai Motors (10 lần đăng quang); kỷ lục nhiều danh hiệu nhất thuộc về Jeonbuk Hyundai Motors với 10 lần.
K League 1 đang đá đến vòng mấy?
K League 1 2026 đang ở vòng 35 trên tổng 38 vòng, với 12 đội tham dự.

Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 19:54 03/11/2026 (giờ Việt Nam).

Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com